Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

kati ya maeneo ambayo yamepata jibu la milele ni arusha, walikuwa kwenye njia panda, kwasababu wanampenda sana lema, na wanampenda sana lowasa. lema yuko chadema na lowasa alikuwa ccm, sasa wakawa wanashindwa ni namna gani wafanye, kuanzia leo, lowasa na lema wapo chadema, solution imepatikana arusha yote ni chadema. jimbo hilo tumejihakikishia. kilimanjaro, iringa, mbeya, dsm na maeneo mengi, chadema tu. mwaka huu mtalia hadi machozi meusi.

Hatareeeeeeee,hata msalani na the big show wamehamia cdm tangu jana
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

Kwa hiyo?
 
Nitakua kichaa ndio! Kwa kuiona ccm ikichukua majimbo haya kiulaini kuliko ilivyotarajiwa!

Hizo ni ndoto za mchana kwenye kamvua kananyunyuzia,sisi wana hai,tumeshamaliza kazi na nina amini hata arusha ndio basi tena hata lema hasipofanya kampeni kwani kura ni zake,mkoa mzima ni cdm na ccm ndio mje kuchukua Bendera zenu
 
Huijui Arusha...nimezaliwa Arusha

Hata tumezaliwa arusha,husitake kutuliza a hasira zako kwa kutuongopea hapa jamvini,arusha,Kilimanjaro ccm ndio msijisumbue kabisa kwenda kwenye kampeni,muende mkachukue Bendera zenu tu milingoti muiwache
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Tangulini mkaitakia Chadema mema ...!!??
Acha pang'ang'a mingi ..
Tarehe 25/10 utapigwa na bumbuazi kama hili hili la Mh Lowasa kuamia Chadema..
Pole Gamba
 
Wewe ndio huijui hiyo... Watch this space! Lema anaenda kupata ushindi ambao haujawahi onekana hapo arusha

Huo ndio ukweli,umesahau kumwambia kuwa majimbo yote ya arusha yaliyokuwa chini ya ccm sasa yanaenda cdm
 
Hizo ni ndoto za mchana kwenye kamvua kananyunyuzia,sisi wana hai,tumeshamaliza kazi na nina amini hata arusha ndio basi tena hata lema hasipofanya kampeni kwani kura ni zake,mkoa mzima ni cdm na ccm ndio mje kuchukua Bendera zenu

Mkuu hakuna haja ya mamneno mengi siku hizi
Mwambie tu "Shut up and keep quiet"..
 
Sikitiko langu kubwa ni kuona kwamba kumbe bado wapo watu ambao bado wangetamani kuongozwa na marehemu ccm. Huyo kisha jifilia kile kifo kitakatifu cha mende.
Unatamani ati Arusha iende ccm kwa hasira ya EL kwenda CDM?? Huna hata mshipa wa faham ulio baki? Yule mchawi wenyu alilewa siku ile pale Dodoma. Akawashauri vibaya, sasa yamewakuta. Nasema tena Poleni sana.

Ccm watamlaumu sana mshauri wao
 
mda mfupi ujao utakuwa kichaa

Mkuu namfahamu sana huyu bwana na hujakosea, aliwahi kulazwa mawezi hosp. wodi ya wagonjwa wa akili baadae ndugu zake walimpeleka Muhimbili ila nilipata taarifa alipelekwa DDM Mirembe sasa sijui ameruhusiwa au ametoroka huko!
 
Mungu hapendi ufisadi.Mungu hapendi uongo!
Ni kweli kabisa Mungu hapendi uongo na hapendi ufisadi, Kubwa zaidi ni kwamba Mungu anapenda mtu mbaya akiziacha mjia zake mbaya na akamfuata.!! Upo?
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Aisee,uko very astray,yani ccm itafutika kabisaaa Arusha! mark my word!
 
Siasa bwana!! Ila nimeona Tanzania watu wengi elimu ya kupambanua mambo ama ni ndogo kutokana na kiwango. Cha elimu au kusudi kutokana na kukumbatia udini au ukabila, na hili lisipoangaliwa litakua janga la taifa letu, mfano mi si mshabiki ila kwa utafiti wangu nimeona wachaga wengi ni chadema, naona ni wapare tu ndio wamejitenganisha, je huu ni ukabila, ujinga au vyote? Na kama nchi hii itaenda kwa mtindo huu si ndio nchi itaenda kumwagika vipande vipande kama unguja na pemba,! Lowassa kaenda cdm nasikia na waarusha nao wanamfuata! Ningeelewa zaidi kama wangekuwa ni wa jimboni kwake tu ! Tufanyeje ili hali hii isiendelee?
Taarifaa:Loasa sio muarusha wala maasai
 
rangi halisi ya chadema imedhihiri.
Ni chama cha maslahi, ulaghai na hakina misingi kinayo isimamia.
Lowassa ni mchafu hasafishiki hata kwa jiki.
 
Kijenge sio mjini mkuu!
Njoo sanawari,mianzini,sekei,philips na kaloleni!

Acha kulaghai watu wewe au uko msoga nini! Njoo ccm mkoa kwao tuu wameshadata, kijiwe kikubwa mnachosombaga watu hapa soko kuu na defenda mwendo ni lowassa njo triple A, njo sabenna njo stand ya mabasi maeneo ya jogoo philips, mianzini, piknick, kijiwe cha bao kwenye mataa ya stand ni ukawa tuu ccm kwisha habar yenu
 
rangi halisi ya chadema imedhihiri.
Ni chama cha maslahi, ulaghai na hakina misingi kinayo isimamia.
Lowassa ni mchafu hasafishiki hata kwa jiki.

Bora tu ulie utoe kinyongo moyon maana uvimbe upasuko ndo ameshahama na usiropoke vitu ambavyo huna ushahid navyo 😱😱😱😱
 
rangi halisi ya chadema imedhihiri.
Ni chama cha maslahi, ulaghai na hakina misingi kinayo isimamia.
Lowassa ni mchafu hasafishiki hata kwa jiki.

subiri na bado acha kutokwa na povu ha ha ha Cc mkuu vallentina njo huku uone watu wamedata.
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Wew unataka kuchekesha waliolaa,,kwa Arusha mjini mtasubiri sana
 
Back
Top Bottom