Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Siasa bwana!! Ila nimeona Tanzania watu wengi elimu ya kupambanua mambo ama ni ndogo kutokana na kiwango. Cha elimu au kusudi kutokana na kukumbatia udini au ukabila, na hili lisipoangaliwa litakua janga la taifa letu, mfano mi si mshabiki ila kwa utafiti wangu nimeona wachaga wengi ni chadema, naona ni wapare tu ndio wamejitenganisha, je huu ni ukabila, ujinga au vyote? Na kama nchi hii itaenda kwa mtindo huu si ndio nchi itaenda kumwagika vipande vipande kama unguja na pemba,! Lowassa kaenda cdm nasikia na waarusha nao wanamfuata! Ningeelewa zaidi kama wangekuwa ni wa jimboni kwake tu ! Tufanyeje ili hali hii isiendelee?
 
Mimi mwana hai ninasema kihai kusemmmmmbbbbo
 
amechokoza mada tu kesho atasema mbeya anafanya research
 
Ha ha ha ha haa hayo majimbo hata nyerere afufuke leo asimamishwe hatoboi... Nenda gengeni kajichukulie malimao na ndimu naona una vichefu chefu vya rejareja

Yani pale hata liwekwe jiwe kwa tiketi ya chadema jiwe linashinda
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

Sio Tanzania tu, fuatilia international politics uone Hilary Clinton vs Obama ilivyokuwa halafu njoo uone uhasimu uliokuwepo kati ya Ruto vs Kenyatta lakini leo wanaendesha nchi pamoja. Politics is very dynamic.
 
Siasa bwana!! Ila nimeona Tanzania watu wengi elimu ya kupambanua mambo ama ni ndogo kutokana na kiwango. Cha elimu au kusudi kutokana na kukumbatia udini au ukabila, na hili lisipoangaliwa litakua janga la taifa letu, mfano mi si mshabiki ila kwa utafiti wangu nimeona wachaga wengi ni chadema, naona ni wapare tu ndio wamejitenganisha, je huu ni ukabila, ujinga au vyote? Na kama nchi hii itaenda kwa mtindo huu si ndio nchi itaenda kumwagika vipande vipande kama unguja na pemba,! Lowassa kaenda cdm nasikia na waarusha nao wanamfuata! Ningeelewa zaidi kama wangekuwa ni wa jimboni kwake tu ! Tufanyeje ili hali hii isiendelee?

Ngoja kuanzia kesho ndio utajua kama ni waarusha na wachaga... Niko shinyanga huku leo saa kumi mpaka kumi na moja mji ulisimama kumsikiliza rais lowassa! Naam lowassa analeta mabadiliko kwenye siasa za nchi hii na hilo ni jambo zuri, kuitoa ccm madarakani hata kama angetokea shetani au alshabab ningempa kura yangu.. Ccm inatakiwa kufa na kufutika kabisa
 
Siasa bwana!! Ila nimeona Tanzania watu wengi elimu ya kupambanua mambo ama ni ndogo kutokana na kiwango. Cha elimu au kusudi kutokana na kukumbatia udini au ukabila, na hili lisipoangaliwa litakua janga la taifa letu, mfano mi si mshabiki ila kwa utafiti wangu nimeona wachaga wengi ni chadema, naona ni wapare tu ndio wamejitenganisha, je huu ni ukabila, ujinga au vyote? Na kama nchi hii itaenda kwa mtindo huu si ndio nchi itaenda kumwagika vipande vipande kama unguja na pemba,! Lowassa kaenda cdm nasikia na waarusha nao wanamfuata! Ningeelewa zaidi kama wangekuwa ni wa jimboni kwake tu ! Tufanyeje ili hali hii isiendelee?

Jimbo LA Arusha mjini ni wachag,wapare,wairaqw,wanyaturu,wanyiramba na waswahili wa kutosha ...muarusha au mmasai hana chake hapo.
Makongoro na Kinana sio waarusha au wapare lakini walikuwa wabunge.
 
Back
Top Bottom