Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

DiamondRaisJakayaKikwete.jpg
Kikwete akiwa na msanii wa kibongo ikulu wakila bata...
​
 
Kwa mtindo huu kodi ya simu lazma iwepo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
img_0522.jpg
Mheshimiwa Jakaya Kikwete wa tatu kulia akifuatilia game kwa makini.
​
 
hizi picha za kichochezi namwagiza Dpp akufungulie mashitaka ndugu Crashwise
 
Last edited by a moderator:
hizi picha za kichochezi namwagiza Dpp akufungulie mashitaka ndugu Crashwise
 
Last edited by a moderator:
hizi picha za kichochezi namwagiza Dpp akufungulie mashitaka ndugu Crashwise

Kweli wenye dhamana wamekuwa dhaifu sana! Kiasi kwamba kila mtu anaweza kutoa agizo na likatekelezwa. Haya DPP KAZI KWAKO, UMESHAPEWA AGIZO.
 
Last edited by a moderator:
I rating it the best of all USANII wa JK na ukomo wa uwezo wake

View attachment 103633
Nafatilia kujua kama huwa wana wakumbuka baada ya kampeni na kama ni tofauti na hapo ifike wakati tukomeshe tabia ya wanasiasa kuwatumia walemavu ili kupata kura za huruma na kujifanya anaupendo wa dhati kwa ndugu zetu walemavu lakini akisha fanikiwa kuukwaa u-diwani/ ubunge/u-rais...
 
maandishi na namba viko tofauti, laki mbili,kwa laki 3

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Hapo unategemea maendeleo kutoka kwa mchumi ex soja dr jakaya mrisho kikwete? No wonder that his own(despite all the resources around) daughter Mwanaasha got 0 at o-level!! maendeleo as per JK's FANS!
CC. FaizaFoxy
 
Back
Top Bottom