Kikwete huyooo!
Akistaafu mwakani nae atakwenda kulima mananasi kwao; kwani anazo kama ekari ishirini anazolima mananasi huko Bagamoyo!! Hopefully, atakuwa amejifunza kitu hapo kitakachomsaidia shambani kwake!!!!!
JK analipwa mshahara kwa ajili ya kufanya mambo yote hayo, sasa wewe unaona kuwa amefanya cha ziada sana hapo ? au labda kama hapokei mshahara na stahili nyingine.
Ila, mambo kama kumtajirisha Ridhiwani, kuendeleza rushwa, ufisadi, kuachilia mikataba mibovu iendelee, n.k. hivyo vyote amefanya wakati halipwi mshahara ili avifanye !!
Hapo vipi ??