Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Watu wako kwenye furaha ndiyo maana unaona wodi za wazazi zinafurika, ukiwa nyoyo zimejikunja kwa dhiki utayaweza hayo?

I fully expected it!! Nilijua lazima utagota tu! Now there you are!! Futari ya IKULU inakulevya na kwa vile always ni mnafiki inabidi u-maintain hiyo hali!! YAANI WAMAMA WAJAWAZITO WATATU WANACHANGIA KITANDA KIMOJA WEWE UNASEMA WAKO KWENYE FURAHA!!? I am sure you are more than crazy!!
 
I fully expected it!! Nilijua lazima utagota tu! Now there you are!! Futari ya IKULU inakulevya na kwa vile always ni mnafiki inabidi u-maintain hiyo hali!! YAANI WAMAMA WAJAWAZITO WATATU WANACHANGIA KITANDA KIMOJA WEWE UNASEMA WAKO KWENYE FURAHA!!? I am sure you are more than crazy!!

Wakati wanafanya ule mchezo hawakufikiria hayo.
 
Wakati wanafanya ule mchezo hawakufikiria hayo.

nimecheka sana kwa jibu kwani sikutegemea mtanzania anaeweza kulogin jf tena mwanamke anaweza kutoa jibu la ki---- kiasi hiki mpaka nimekumbuka kauli ya kikwete kuwa wanafunzi wanaopata mimba ni viherehere vyao....
 
nimecheka sana kwa jibu kwani sikutegemea mtanzania anaeweza kulogin jf tena mwanamke anaweza kutoa jibu la ki---- kiasi hiki mpaka nimekumbuka kauli ya kikwete kuwa wanafunzi wanaopata mimba ni viherehere vyao....

All his supporters has the same THINKING CAPACITY AS HIMSELF i.e jk!! hivyo usimshangae huyo FaizaFoxy!
 
Kuna wanazi wa CDM wa aina mbili
Kwanza ni wale wanajenga hoja kwa mantiki kutetea wanachoamini kihoja kwa maslahi ya nchi hii

Pili kuna wanazi mambulula, wenyewe wanachojua ni kuandika chochote ili mradi kiwe against CCM, hawana hoja wala mantki na wengi ndio utawakuta wanashadadia uzi kama huu hauna kichwa wala miguu
 
So ukiumwa huko chini na hakuna madaktari wa kike utajianika wapi?

Ushasema na "hakuna", unajuwa Uislaam ndio dini pekee iliyoruhusu hata kula nguruwe kwa dhanna hiyo hiyo "na hakuna"?
 
Kuna wanazi wa CDM wa aina mbili
Kwanza ni wale wanajenga hoja kwa mantiki kutetea wanachoamini kihoja kwa maslahi ya nchi hii

Pili kuna wanazi mambulula, wenyewe wanachojua ni kuandika chochote ili mradi kiwe against CCM, hawana hoja wala mantki na wengi ndio utawakuta wanashadadia uzi kama huu hauna kichwa wala miguu
Kuna CCM wa aina 200 nitataja wachache:
1. Wauza sembe
2. Majangili
3. wang'oa Kucha, Meno na kutoboa macho ya watanzania
4. Magaidi hawa kazi yao ni kulipua watu kwenye mikutano ya vyama vya upinzani na kumwagia tindikali viongozi wa dini ili kupalanganisha dini hizi mbili hasa uislam na ukristo maana wanajua wakiungana hawa watu ccm haina maisha
5. kuna mataihira
6. kunawanafiki
7. mafisadi
8. kuna wapumbavu
9.
 
Kuna CCM wa aina 200 nitataja wachache:
1. Wauza sembe
2. Majangili
3. wang'oa Kucha, Meno na kutoboa macho ya watanzania
4. Magaidi hawa kazi yao ni kulipua watu kwenye mikutano ya vyama vya upinzani na kumwagia tindikali viongozi wa dini ili kupalanganisha dini hizi mbili hasa uislam na ukristo maana wanajua wakiungana hawa watu ccm haina maisha
5. kuna mataihira
6. kunawanafiki
7. mafisadi
8. kuna wapumbavu
9.


Kuna vilaza kama huyo uliomjibu
 
Kuna wanazi wa CDM wa aina mbili
Kwanza ni wale wanajenga hoja kwa mantiki kutetea wanachoamini kihoja kwa maslahi ya nchi hii

Pili kuna wanazi mambulula, wenyewe wanachojua ni kuandika chochote ili mradi kiwe against CCM, hawana hoja wala mantki na wengi ndio utawakuta wanashadadia uzi kama huu hauna kichwa wala miguu

Pole kwa kuguswa na ziara za mheshimiwa.
 
JK-Makete1.jpg
DSC07824.JPG
Kikwete msanii kweli kweli juu anajifanya anawapenda sana lakini chini kateketeza nyumba zao na kuwaacha hawana sehemu za kuishi..
 
View attachment 61167
View attachment 61169
View attachment 61170
View attachment 62103
View attachment 61171
View attachment 61172
View attachment 61173View attachment 61740
Tuendelee kutupia picha hapa...
::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
kwa update za safari za raisi wetu kwenda kuhemea pitia uzi huu hapa chini
Safari za raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. J.M.Kikwete tangu 2005

Hiyo picha ya nne alipokuwa anafanya nini?
 
huyu nae ni product you university of dar es salaam eenh?

aisee anawakilisha vizuri sana chuo kikuu hiki!
 
Wanaigiza? mwenzio yuko campaign we unasema anaigiza?
Campaign za Tanzania ni kuuza individuals, na sura zao
hamna cha program wala nini. Just look good, smell nice!

Ndio kusema slaa hana muonekano mzuri? Ama ndio unataka kutuambia ananuka gongo ndio maana hakuchaguliwa?
 
Back
Top Bottom