Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Mpaka sasa amesha safiri mara 333 nje ya nchi..Chezea kikwete wewe, maana yake ni kwamba kama kila safari alikuwa anakaa huko siku tatu kimahesabu ni hivi===333x3= 9999 ukigawa kwa nambaya siku za mwaka 999/365 ni sawa na miaka takribani mitatu nchi bila raisi....

Hakuna mbaya 7bu hata akiwemo hakuna kitakachobadilika, bora angefanya hata kuhamia hukohuko nje kabisaa
 
Asante rais wetu mimi nakupenda kwa kuchanganyika na watu wa aina zote. Huo ndio utu na si hao wengine wanaojiona wako at the top of the earth hawana time na watu wadogo wa uswahilini,au wacheza sinema au bibi kama huyo uliyemtembelea huko chalinze. Nakushkukuru unajua pia kuna watu kama kina kanumba, happy magese na huyo mama mliyekuwa naye kwenye kampeni. Nitafurahi sana ikiwa siku moja utafika uswahilini kwetu tegeta kwa ndevu. Karibu sana.

Bila kuwasahau akina 50 cent na beckam
 
Ila we Gates ww, yaani ukaacha shule kabisa ungekua huku ingekua sherehe maana ungekua umewapunguzia kazi tcu, afu hivi ni kweli eti haka C:/ ndo kamekutajirisha!
Kikwete-and-Gates-at-State-House-500x354.jpg
 
Wewe lete zako ambazo zipo tofauti, unaweza kwenda kwenye website ya UNDP uwaulize wanafanyaje kupata hizo takwimu.

Au hukuona zimetoka wapi? pitia pitia humu utaona tu, na link ipo.
Mimi huwanaaiangalia jamii inayonizunguka sasa ukiniambia niende UNDP wakati ukweli naangalia mtaani kwetu watanisaidia nini zaidi ya kumpamba bayuwayu...
 
Mimi huwanaaiangalia jamii inayonizunguka sasa ukiniambia niende UNDP wakati ukweli naangalia mtaani kwetu watanisaidia nini zaidi ya kumpamba bayuwayu...

Jamii inayokuzunguka mwaka 2000 ilikuwaje na leo ikoje?
 
atakuwa alikurupuka kutoka sehem c unajua ni mtu wa mishemishe?
Mmh?. Kweli alienda msibani na suit light blue namna hii?
Bora hata angevaa kanzu, at least haina color coding...
Hivi hakuna mtu wa PR angemnongoneza avae dark suit?
 
Jamii inayokuzunguka mwaka 2000 ilikuwaje na leo ikoje?

hata aliekuwa analipwa mshahara wa TZS 70000 alikuwa anaweza kuendesha familia yake ikiwa ni pamoja na kusomesha lakini leo hii hata wanao lipwaTZS 300,000 bado maisha ni magumu kwao.
 
JK na picha ya mananasi
hivi haya mananasi ya bagamoyo huko makubwa vile wameshindwa kupata soko la nje
au basi kiwanda cha kutengeza juis
maanake ktk hiyp picha mananasi ya ghana ni madogo ukilinganisha na yanayotoka kwetu TZ
 
uhasidi tu umewajaa.

Aliyofanya kikwete kwa tanzania kuanzia mashule, barabara, vyuo vikuu, vyuo vya ufundi, afya utalii (tena wa wenye fedha sio wa backpackers) hakuna rais yeyote wa kabla anaempata hata nusu kwa mafanikio yake.

Life expectancy ya mtanzania imepanda kutoka miaka 48 wakati anamaliza nkapa mpaka sasa ni zaidi ya miaka 58, kama si maisha bora kwa mtanzania nini hicho?

we lazimautakuwa umelogwa wewe sio bure!
 
baada ya kuangiuka.JPG
Kikwete akiwapungia mkono wanachama wa CCM baada ya kulejea jukwaani kutoka kupata huduma ya kwanza baada ya kuteleza jukwaani na kuangua vibaya..
baada ya kikwete kuagaka.JPG
 
CCM5.jpg
......................................................................................................
​
 
pinda.jpgNiliwafuma hawa Mabwana wa King-Wete wakisherehekea
Akhsante madam kwa kuwakandamiza hawa wanaojidai ni Wa-Chaadema,na kweli umewanyosha lets toast kwa grasi ya Uji wa hiriki,waooooowwwwwwww
 
Back
Top Bottom