take kivpi na wewe nae?? si kaweka picha..jukwaa la photo....take ya nini?what is your take?
atke kivpi na wewe nae?? si kaweka picha..jukwaa la photo....take ya nini?
Mtuhumiwa katulia wala hana wasiwasi mpaka anapiga simu
![]()
Wazanzibari wako wapi, mbona naona waarabu tu?
what is your take?
Hayo maandamano yako wapi?? Mbona mimi naona watu wako kwenye Karandinga tu?
Kosa la hawa watu nin nini, kuandamana si ni haki ya msingi ya kila mwananchii???? Itabidi katiba mpya ieleze kinagaubaga kwa uwazi kuwa maandamano ni haki ya msingi, hizi dhuluma ziishilie mbali!!! Poleni Wazanzibari!!!!!!
Hayo maandamano yako wapi?? Mbona mimi naona watu wako kwenye Karandinga tu?