Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ya Lord Eyes baada ya kukamatwa pia bado yuko ndani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Oct 22, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Eyez.jpg abari kubwa weekend hii kwenye website, blogs za burudani na mitandao ya kijamii nchini ni kuhusiana na tukio la rapper wa kundi la Nako 2 Nako, Lord Eyez kudaiwa kuhusika kwenye wizi wa baadhi ya vifaa vya gari la msanii mwenzie Ommy Dimpoz. Habari tulizonazo zinadai kuwa bado polisi wanamshikilia rapper huyo maeneo ya Kinondoni jijini Dar es Salaam na kwamba tukio hilo lilitokea jana maeneo ya Kinondoni Manyanya.
    Pia kuna taarifa kuwa Lord Eyez alikuwa pamoja na kijana ambaye husema ni mtoto wa aliyewahi kuwa rais wa Zanzibar Salmin Amour (ukweli ni kuwa si mwanae bali aliwahi kuishi na familia hiyo) ambao wote wanashikiliwa. Kijana huyo amewahi kuhusika katika matukio mengine kama hayo ya wizi wa vifaa vya magari.
    Jana kupitia Twitter, Ommy Dimpoz aliandika, “Mwizi wetu kasema vitu viko chimbo tandale…naona km naota#LordEyesMwiziWaPowerWindow.”
    “Kinachoniuma alidhamiria coz gari yangu anaijua na mizinga akinipiga huwa namtoa.”
    “Sio mm tu wiki iliyopita alimuibia kerry mfanyakazi wa clouds tv huku akishirikiana na mtoto wa kigogo mkubwa ambae wanavuta nae madawa.”
    Tukio hilo limevuta hisia za wengi hususan wasanii wenzie ambao wengi wanashindwa kuamini iwapo rapper huyo amefikia hatua ya kuhusika na matukio ya wizi.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,058
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    wasanii wa leo njaa tu,huyo ommy mwenyewe kasaidiwa freemasin ndo nafuhu yake leo anamwona mwenzie hovyo sana mla unga.
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    sasa apo ommy hana kosa gani? wakati yeye ndio kaibiwa
     
  4. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hip hop haiuzi
     
  5. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila uyo Dogo atemane na iyo ishu cz ikifanya mchezo itamcost mbaya cz uyo Lord nimfalme wa mtaa....!!
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,896
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    hapana, hili jambo sio la kuweka ushabiki..kama kaiba ni sawa kulaumiwa na kuchukuliwa hatua za kisheria.. binafsi nimesikitishwa na hii habari.
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    anashitakiwa kwa makosa 30 tena yanaweza kuongezeka,ndio kamanda wa polis wa kinondon alivyosema,anausishwa na wiz sehemu zote za parking kama mliman city na kazalika,sijui kama atasalimika
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,407
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    huyu si ndio alikua mpenzi wa Rey C.?
     
  9. t

    testa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndo yeye mkuu
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    bang!lord eyes rudi a town.
     
  11. t

    testa JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jiji lenye bahari haliwezi bora arudi A town
     
  12. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasanii wa kibongo bana ! Raha tupu
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,650
    Likes Received: 3,535
    Trophy Points: 280
    hawa ndo masupa staa? Loh poleni watz
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,240
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hana? Au ana... Shule za kata hizi
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    he he he, bado tuna supastaa wa kula karibia na soko la samaki.

    Asante kwa pole yako, inahusika sana.

     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    hao watoto wa kigogo kama wanavyo jiita waliwahi kumwingiza mjini dada mmoja kwenye nyumba ya amour wakijifanya kuwa inapangishwa akatoa mil 4 wakampeleka kwa mwanasheria fake na kampuni iliyokuwa imefungiwa miaka mingi yule dada alikuja kushituka kuwa ameibiwa baada ya wiki..alikomaa nao angalau aliambulia mil 2..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    alord Eyez, vipi hip hop hailipi..hahahahahaha
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,323
    Likes Received: 13,634
    Trophy Points: 280
    Mkuu uyo kamanda kaongea kisiasa zaidi, hayo mambo hayaendi ivyo hata siku moja.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Uyu lord eyes kwanza hata kuendesha gari hajui!! Last summer alitaka kunigonga pale njiro complex haliwashi hata andicator linakata tuuu kama shelly ya babaake
    Funga uyo!! Asije akakwangua harrier yangu uyo
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Mbona na wewe kuandika haujui?
     
Loading...