Lushindo lakwe fala wewe.Zilisemwa ni za kazi gani ewe papasi?
Kamuulize bibi yako samia unayemtetea humu kila iitwapo leo kuwa alitoa 31b za kazi gani
Lushindo lakwe fala wewe.Zilisemwa ni za kazi gani ewe papasi?
*** wewe,unaropoka ropoka tu,lufindo lwa ng'wasoLushindo lakwe fala wewe.
Kamuulize bibi yako samia unayemtetea humu kila iitwapo leo kuwa alitoa 31b za kazi gani
Tufanye kiti kimoja kimegharimu sh laki moja mpaka kufungwa =6b.Viti elfu 60 ni bei gani mkuu?..tv ya uwanjani?..track za kukimbilia?..pitch?
Huelewi ndugu hana maana hiyo. Usalama wa hao vibarua haujazingatiwa..no safety boots,no gloves, wamevaa kaptula, reflector jacket huyo mmoja kavaa kihuni halafu serikali inapiga nao picha.Sasa makosa ya wazi hayo serikali iliyopo hapoa inashindwaje kuyaona?Kwa akili yako (sina uhakika kama ni kubwa au ndogo) ulidhani Waturuki watafanya kazi zote hadi za vibarua!?
Ufanye wewe na nani?..toa gharama halisi za kufunga tv na mifumo yake,viti,track ya kukimbilia,vyoo,pitch, LCDTufanye kiti kimoja kimegharimu sh laki moja mpaka kufungwa =6b.
Kazi kutetea mafisadi tu humu pumbavu.*** wewe,unaropoka ropoka tu,lufindo lwa ng'waso
Kwamba ndio 31b zimeishia kwenye hivi vitu ulivyotaja hapa?Ufanye wewe na nani?..toa gharama halisi za kufunga tv na mifumo yake,viti,track ya kukimbilia,vyoo,pitch, LCD
Taja vinagjarimu kiasi gani siyo kulalama tuKwamba ndio 31b zimeishia kwenye hivi vitu ulivyotaja hapa?
Hivi mnafikiri kila mtu nchi hii ni zuzu eti?
Kuna muda unatakiwa utumie common sense ku reason jambo.Taja vinagjarimu kiasi gani siyo kulalama tu
Caf wapige pin tuWataalam kutoka uturuki wakikarabati pitch (eneo la kuchezea ) Benjamin Mkapa stadium
View attachment 3335710
Hakuna common sense hapo bali fact,hizo kazi zilizofanyika,zimegharimu kiasi gani?Kuna muda unatakiwa utumie common sense ku reason jambo.
Haizidi million 800Hakuna common sense hapo bali fact,hizo kazi zilizofanyika,zimegharimu kiasi gani?
😃😃😃 Wabongo banaHaizidi million 800
Hapo Kwa Mkapa Kuna Nini cha ajabu😃😃😃 Wabongo bana
Kwamba unataka kusema kufix zile taa, kukarabati vyoo na viti ndio jumla yake imefika 31b?Taja vinagjarimu kiasi gani siyo kulalama tu
Taja ni kiasi gani ukiwa na vielelezo,na uzungumzie kila ukarabatiKwamba unataka kusema kufix zile taa, kukarabati vyoo na viti ndio jumla yake imefika 31b?
Naamini kabisa wewe hata sio mnufaika wa huu ufisadi uliofanyika hapo, ila ni chawa tu mmoja usiyekuwa na akili na kama ni pesa za ufisadi basi ni kiduchu sana mjinga wewe...sasa endelea kuwatetea hapa.
3b na kiwanja hakifai kutumika.Hakuna common sense hapo bali fact,hizo kazi zilizofanyika,zimegharimu kiasi gani?
Hilo ni zuzu achana nalo3b na kiwanja hakifai kutumika.