Lakini zile ni treni za abiria, labda kama ni za mizigo, ila hawa jamaa wapo kwenye lori.Ukiangalia zile treni za India, hawa utawaona kama wamepanda kwenye Vogue!
Mwenye shibe hamjui mwenye njaa mkuu.Hawajakosa nauli mzee baba hio mwamba imekamata deiwaka hilo container linaenda kupakuliwa mzigo wapukuaji ni wengi balaa so miamba huwa ina vizia few kilometers away ku secure kibarua ila kuna watu wanasema vijana
Watanzania ni wavivu
#minginetena
Wengine watailaumu CCMTypical wabongo, litakalo tokea hapo lazima wadai watu wameloga au Mungu kapenda!