PICHA: Siamini ninachokiona, nimacho yangu au...

Kununua source code siyo mbaya , ubaya ni kutumia bila ku-edit na kuongezea vitu
 
JamiiForums iwe imekopiwa huko au vyovyote vile ila Mimi kama Balozi wao tukuka nasema ( nakuambia ) tutaendelea Kuupenda huu Mtandao mpaka pale Dunia itakapopinduka.

Long live JamiiForums Website

Long live JamiiForums Founder Maxence Melo

Long live Members wote wa JamiiForums
 
Nazidi kusisitiza , Melo aongeze kachumbari msosi uwe mtamu zaidi

Si kwa ubaya , mbona wabongo mnachukia mabadiliko?
 
Nazidi kusisitiza , Melo aongeze kachumbari msosi uwe mtamu zaidi

Si kwa ubaya , mbona wabongo mnachukia mabadiliko?
Jikite kuhangaika Kwanza na Maisha yako Magumu ( ya Waya ) na Ukimaliza ndipo uanze Kushoboka na huu Mtandao wa JamiiForums sawa?

Hovyoooooo.......!!!!!!
 
That's how technology works bro.
Kuna watu tayari wametengeneza framworks, zinazokuwezesha kufanya on various platforms tena zikiwa na features nyingi tu.
Huna haja ya kuanza from root level wakati kuna kitu tayari kipo up and running.
 
That's how technology works bro.
Kuna watu tayari wametengeneza framworks, zinazokuwezesha kufanya on various platforms tena zikiwa na features nyingi tu.
Huna haja ya kuanza froom roit level wakati kuna kutu tayari kipo up and running.
Chakula umetafuniwa, bado unashindwa kumeza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…