PICHA: Sajuki shavu dodo, sasa Mungu mkubwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Sajuki shavu dodo, sasa Mungu mkubwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Jul 5, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,105
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    dua za watanzania zimekubaliwa
     

    Attached Files:

  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,105
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 160
    shavu dodo 2.JPG shavu dodo 2.JPG shavu dodo 2.JPG
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Amesharudi??????
     
  4. F

    Fatma Abbas Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa zote njema ni za mwenyezimungu mola mlezi wa viumbe vyote, yeye tu ndio tunamuabudu na yeye tu tunamuomba msaada na alitakalo ni kun fayakun. inawezekana kwani asichokiuwa mungu binadamu hawezi kukiua kabisa. inshallah twakutakia kila la kheri uzidi kupata nafuu na urudi kwenye kazi zako. ila nakupa ushauri mmoja tu usiache kumshukuru Allah na kumsujudia kila wakati. na pongezi sana zimuendee mkewe wastara juma kwa kuwa na subra na mumewe na kumuuguza kwa dhati, mwenyezimungu awajaalie maskizano na upendo katika ndoa yao. Amin
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu ni mwema, tunashukuru kwa yote.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,839
    Trophy Points: 280
    Kila wakati mungu ni mwema
     
  7. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    jamaa ana mke mkali.
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,830
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwacheni MUNGU aitwe MUNGU
     
  9. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    Yaani hilo tu ndio uliloliona!!!! Vipi unamtamani mke wa mtu?!!!
     
  10. k

    kwangu11 Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Allah kariiiim..!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    Is it all you can say!? something wrong kwenye mfumo wako wa Ubongo na utambuzi.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mungu mkubwa!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Amerudi siku nyingi mbona!
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mungu amsaidie!
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,539
    Likes Received: 10,461
    Trophy Points: 280
    hongera sajuki.
     
  16. BUBE

    BUBE JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndiyo.Mungu ni Mwema Kila Wakati, Kila wakati Mungu ni Mwema! Na watu wote wasema Mungu ni Mwema!:israel:
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kweli hakuna kama Mungu!!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Huyu ndo yule alikua anaomba msaada wa pesa za matibabu au?
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,790
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    in God's we trust....
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lolote lililo zito kwa mwanadamu KWA MUNGU NI JEPESI
     
Loading...