Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
Tatizo lako la ugumba lilishapatiwa ufumbuzi?
Ameonyesha akimugegeda mama msalani
Unafananisha dhifa ya kitaifa ya makabidhiano ya rasimu na hivi vimkutano vya kihuni?
Kweli nyie waoga mmeamua kuandamana usiku itawasaidia nini?
[FONT=lucida
console]Jamani mtawachanganya wale wa Lumumba mapema kabla ya
2015.[/FONT]Maana dalili iliyojionyesha leo pale Dodoma
siyo nzuri hata kidogo.
Meza kuu hakuna cha Mwinyi,Mkapa,Malecela,Msuya,Sumaye n.k
Ukiacha hiyo Mabalozi nao wamemkacha Jk
alafu ninyi mnakuja na haya maandamano.
Kweli nyie waoga mmeamua kuandamana usiku itawasaidia nini?