Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

vijana mnaohudhuria mikutano ya arusha wengi wanakuja wameshakunywa viroba tayari.wanatembea na visu na bisibisi.wengi wao ni wale wanaochezesha kamari pale stendi ya mabasi ya mkoa.wengi ni wanapiga debe pale stendi ya Haice

Hao unaowatukana hapa NDIO WATANZANIA, Wamefikishwa hapo na hii serikali dhaifu na chakavu ya magamba. Mnajifanya hamnazo leo lakini uchaguzi ufikapo mnakuwa wadogo kama pilitoni na kuwanyenyekea hao unaowaita wahuni wawape kura,awamu hii mtaisoma namba!
 
Hao watu wangekuwa kwenye ilani ya ccm leo tungesema ni kweli wanakubalika duh watu kama nyuki arusha lema kweli ni mfalime wa Arusha
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?

You must a very stupid man .Leo Dodoma wameanza mapema zaidi je hawana kazi au ni wale wezi wa kura za hapana na kuzitangaza ndiyo ?Think before you start to puke .
 
Arusha wanafanya maigizo watanzania wote macho yao yapo Dodoma.
 
You must a very stupid man .Leo Dodoma wameanza mapema zaidi je hawana kazi au ni wale wezi wa kura za hapana na kuzitangaza ndiyo ?Think before you start to puke .
Ni aibu kwa mtu aliyepevuka akili kuhudhuria mikutano ya CHADEMA.
 
Na waliokwenda Dodoma kupokea upuuzi wa maandishi ya Sita hawana kazi ya kufa?
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
 
Chunga akili yako na vidoe unavyotypia visikupumbaze ukadhani unaongea cha maana

Kwa akili zako unaona kuhudhuria mikutano isiyo na tija ni muhimu kuliko dhifa ya makabidhiano ya rasimu ya katiba?
 
Back
Top Bottom