Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,760
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...
DSC08958.JPG
DSC08956.JPG
DSC08946.JPG
DSC08933.JPG
DSC08939.JPG
DSC08943.JPGRatiba ya FUTA, DELETE KABISA CCM nitawawekea hapa.....
 

Attachments

  • IMG-20141008-WA0033.jpg
    IMG-20141008-WA0033.jpg
    97 KB · Views: 3,686
Niko kwenye uwanja wa
Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia
saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda
Lisu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...

Pamoja kamanda.
Nipo Seronera Serengeti nakuja na Costro-Air. Nategemea after 50mts wll be together
 
Taarifa rasmi kutoka manyoni ni kwamba wapuuzi ccm wanapelekwa dodoma na malori kushuhudia katibaccm yao.
 
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...
Nakufuatilia kwa makini sana kamanda , usituache solemba kama alivyotufanyia kamanda Tweve juzi kule makambako .
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?

Wahuni pia ni raia wa Tanzania mkuu...hata hivyo hawakuzaliwa ili kuwa wahuni au hawakupenda kuwa wahuni....Ni matokeo tu ya mfumo mbovu wa serikali ya CCM
 
Back
Top Bottom