Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Na kwa akili zako hiyo nayo utaiiita Rasmu ya katiba katika katiba zote duniani? Rasmu ya kutumia nguvu za serikali bila idhaa ya watu, rasmu iliyopitwasha kwa rushwa, rasmu iliyopigiwa kura za kuchakachua chakachua
Kwa akili zako unaona kuhudhuria mikutano isiyo na tija ni muhimu kuliko dhifa ya makabidhiano ya rasimu ya katiba?
 
Interesting - hawa nao ni sehemu ya katiba inayokabidhiwa leo Dodoma - something is very wrong somewhere!
Hili siyo jambo la kuchezewa ngoma linahitaji sober mind kutafakari
 
Interesting - hawa nao ni sehemu ya katiba inayokabidhiwa leo Dodoma - something is very wrong somewhere!
Hili siyo jambo la kuchezewa ngoma linahitaji sober mind kutafakari
Very very wrong.... Ila ndiyo wapumbavu wanazidi kushupaza shingo Dodoma
 
Chezea arusha weweeeeee sms kwa magamba na ccm yao huu mpango wa serikali za mitaa ccm chaliiiiiiiiii hawati hata kitongoji kimoja aluta contunua makamanda
 
Huo ndio umati wa wenye katiba..siyo hao wanaokabidhiana kitabu cha hekaya za 6 na mzee wa vujisenti..
 
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...
View attachment 191484
View attachment 191485
View attachment 191486
View attachment 191487
View attachment 191488
View attachment 191489Ratiba ya FUTA, DELETE KABISA CCM nitawawekea hapa.....

hii inanyesha ni kiasi gani CHADEMA inakubalika
 
Huyo jamaa hapo juu cjui anafikr kwa kutumia makalio!!Eti waliokuwepo mkutanon Arusha hawana kaz za kufanya,,kwan hao manguruwe waliokuwepo dodoma ambao wanabebwa na malori toka mikoani nao hawana kaz za kufanya??au na wewe ni kafara wa ccm kama kaka yako sitta???
 
Back
Top Bottom