Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Wahuni wa Arusha leo ni siku ya mavuno ya viroba
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
umesahau na wale mnaowabeba kwenye maroli kutoka mikoani kuja DODOMA kwenye sherehe ya KIGODORO cha Mr. SIX kuzindua KITABU cha CCM. Mtumwa wenu SHIBUDA kakodi mabasi ma3 KAWAJAZA WAKULIMA WAKE kawaleta wote DODOMA kwa ufadhili wa TEAM SIX.
 
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...

Sema walevi wanakuja kwa wengi watu wako dodoma
 
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...

safi sana komaeni tuitoe ccm 2015
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
Mwaka huu inabidi utage tu! Na wewe je? Mbona unataka kufia kwenye mitandao kwa ujira wa buku 7, huna kazi nyingine ya kujiongezea kipato?
 
Huu uzi mbona hauna kasi kama miaka ya nyuma?
Maana miaka nyuma2005-12,ata ukisikia babu anaumwa mafua basi ndani ya dk10 tayari page7!!!!!!

Nawe kwa nini upo kwenye hii thread? Cdm ni nouma!
 
Mkutano vipi huko? Tupeni updates za huko AR jamani! Sisi tupo hapa KAHANGARA~MAGU tunazidi kutoa elimu ya uraia na kujipanga kwa kwa chaguzi za serikali za mitaa.PEOPLEZZZZZZZZZZZZZZZ
 
Niko kwenye uwanja wa Samunge Kilombero ambapo mkutano mkubwa wa chadema utafanyika kuanzia saa nane...Watu wanazidi kumiminika kwa wingi kuja kumsikiliza kamanda Lissu, Lema..
Makamanda tulioko Arusha tuungane kutoa Update...

Mkuu maneno matupu ni sawa na chai tupu ya rangi , page ya nne hata picha hamna kamanda ? Wewe nakufahamu hauko hivyo bhana , tutendee haki mkuu .
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
wale wanafunzi mlosomba kwenda jamhuri dodoma.....hawasomi shule? Wivu utakuuweni
 
Mkuu, vipi mambo hayajaanza tu huko?
 
Sisi tunafuatilia Mkutano muhimu Dodoma, vimkutano vya wavuta bange huko Arachuga vya nini?
 
Back
Top Bottom