Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

machalii Wa ngarenaro,olmatejoo na ungalimited wanaovuta bangi na kunywa gongo ndio wahudhiaji wakubwa kwa sasa.wanasachi watu
 
Mkutano vipi huko? Tupeni updates za huko AR jamani! Sisi tupo hapa KAHANGARA~MAGU tunazidi kutoa elimu ya uraia na kujipanga kwa kwa chaguzi za serikali za mitaa.PEOPLEZZZZZZZZZZZZZZZ
Nkija magu ntaku pm.....komelaga
 
Sisi tunafuatilia Mkutano muhimu Dodoma, vimkutano vya wavuta bange huko Arachuga vya nini?
ok, kumbe ni leo ndiyo siku chama chenu kinazindua rasmi Rasimu ya katiba yenu eee - hongereni
 
wale wanafunzi mlosomba kwenda jamhuri dodoma.....hawasomi shule? Wivu utakuuweni

Mafuso siku ya vikao vya ccm huwa yanapata dili kwa kuwabeba wana vijiji kwenda kuwapeleka mikutanoni..
 
machalii Wa ngarenaro,olmatejoo na ungalimited wanaovuta bangi na kunywa gongo ndio wahudhiaji wakubwa kwa sasa.wanasachi watu

Kuna yule kibaka wa Olesiti aliyemtundika dadako mimba vipi bado unamlea dadako na mjomba? Pole sana hawa ndio machalii wa AR bhana!
 
na wale walioletwa kwa mbasi na kuacha ofisi zao pale dodoma hawana kazi?
 
Kuna yule kibaka wa Olesiti aliyemtundika dadako mimba vipi bado unamlea dadako na mjomba? Pole sana hawa ndio machalii wa AR bhana!

vijana mnaohudhuria mikutano ya arusha wengi wanakuja wameshakunywa viroba tayari.wanatembea na visu na bisibisi.wengi wao ni wale wanaochezesha kamari pale stendi ya mabasi ya mkoa.wengi ni wanapiga debe pale stendi ya Haice
 
vijana mnaohudhuria mikutano ya arusha wengi wanakuja wameshakunywa viroba tayari.wanatembea na visu na bisibisi.wengi wao ni wale wanaochezesha kamari pale stendi ya mabasi ya mkoa.wengi ni wanapiga debe pale stendi ya Haice

Eee bhana ni kweli kwamba unalea dada na mjomba ?
 
lema anasema kampeni za serikali za mitaa zitapigwa kuliko kampeni za ugombea urais...
 
naona mpaka polisi nawachukua video ya mkutano uku Lema akizungumza
 
Back
Top Bottom