Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Arusha - Tar 08.10.2014

Wahuni pia ni raia wa Tanzania mkuu...hata hivyo hawakuzaliwa ili kuwa wahuni au hawakupenda kuwa wahuni....Ni matokeo tu ya mfumo mbovu wa serikali ya CCM

CCM ndio iliwatuma wakavute bangi na kusokota nywele?
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
ujue watu wanauchungu na nchi yao siyo nyie mliosafirisha wanachama wenu kwenda kujaza uwanja...
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?

UNA MAONI GANI kuhusiana NA TATIZO LA AJIRA NCHINI ? - JAMII FORUM .
 
CCM ndio iliwatuma wakavute bangi na kusokota nywele?


CCM imeshindwa kuweka mfumo na mazingira rafiki ya kuepusha vijana wasitumie madawa ya kulevya...imeshindwa kuweka mazingira rafiki ya Kujiajiri...Hawa Wahuni...hawa wavuta bangi....hawa mama ntilie.....na wengi ambao nyie mnawaona wapuuzi...hawa ni raia wa Tanzania...hawastahili kuwa hapo walipo
 
CCM imeshindwa kuweka mfumo na mazingira rafiki ya kuepusha vijana wasitumie madawa ya kulevya...imeshindwa kuweka mazingira rafiki ya Kujiajiri...Hawa Wahuni...hawa wavuta bangi....hawa mama ntilie.....na wengi ambao nyie mnawaona wapuuzi...hawa ni raia wa Tanzania...hawastahili kuwa hapo walipo

mkuu usitumie akili nyingi kumnyibu kada
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?
na wale wanaoenda jamhuri pia hawana kazi eee
 
Watu wanamiminika uwanjani Mapema namna hii?
Hao watu hawana kazi za kujiingizia kipato? Au ni wale wahuni wa stendi?

Wale wanaosombwa kutoka kila wilaya kwenda Dodoma kushuhudia JK alipokea Katiba ya Chenge wenyewe wana kazi? Kwanini wasiwaachie wenyeji wa Dodoma kwenda kushuhudia na wenyewe wakabaki wanazalisha mali huko mawilayani kwao? Njaa mbaya sana.
 
Huu uzi mbona hauna kasi kama miaka ya nyuma?
Maana miaka nyuma2005-12,ata ukisikia babu anaumwa mafua basi ndani ya dk10 tayari page7!!!!!!
 
lazma ntakuwepo makamanda mkutano unaanza muda gani
 
ni watanzania wenye mapenzi mema na nchi yao.................!!
 
Back
Top Bottom