Picha: Msichana aliyeuawa na mwanafunzi wa SUA

Picha: Msichana aliyeuawa na mwanafunzi wa SUA

Bwahahahaaa pole kumbe huwa unapakwa hio daah jaman hadi unahadithia hapa watu wabaya
Huna ya kunishikia marinda yako nitakupaka keiwayi itapenya tu bibie shaka ondoa
 
Je, ingekuwa ni Dada yako ndo aliyenyongwa bado ungeandika ulivyoandika ,,kifaa kilichonyongwa"? Jaribu kujifunza kufikiria na wengine pia, fikiria Familia yake inayoyapitia, kupoteza mtoto namna hii siyo rahisi hata kidogo, hivyo onyesha heshima angalau kidogo kwa Wazazi ndugu na jamaa wa Marehemu!
Tangu lini we umekuwa na utu

Ova
 
Wivu wa mapenzi ni mbaya kwa kweli. Hii inanikumbusha tukio la yule mtm wa 514kj aliyeuwawa na pm aliyekua mpenzi wake.
 
sijawahi kufikiria kumuua MTU sababu ya mapenzi.na Nina muomba mungu aniepushie mbali.
Nina mipango mingi ya maisha yangu.siwezi kubali mapenzi ndo yawe chanzo cha kuharibu future yangu.
Haunipendi/umenisaliti.
UNAWEZA KWENDA.
 
kumbe alikuwa mtu mwenye steki zake za kutosha.
dah apumzike kwa amani..
 
Back
Top Bottom