Picha: Msichana aliyeuawa na mwanafunzi wa SUA

Picha: Msichana aliyeuawa na mwanafunzi wa SUA

mzushi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
3,094
Reaction score
4,256
Huyu ndiyo mrembo aliyenyongwa na Mwanafunzi wa SUA.
Screenshot_2018-01-31-19-20-28.png
 
Huyu ndiyo mrembo aliyenyongwa na Mwanafunzi wa SUA.Watu wa JF acheni dharau ooh Bar maid unamnyonga wa nini nadhani hata warembo wenu watasubiri sana Kwa kidawa


Je, ingekuwa ni Dada yako ndo aliyenyongwa bado ungeandika ulivyoandika ,,kifaa kilichonyongwa"? Jaribu kujifunza kufikiria na wengine pia, fikiria Familia yake inayoyapitia, kupoteza mtoto namna hii siyo rahisi hata kidogo, hivyo onyesha heshima angalau kidogo kwa Wazazi ndugu na jamaa wa Marehemu!
 
Je, ingekuwa ni Dada yako ndo aliyenyongwa bado ungeandika ulivyoandika ,,kifaa kilichonyongwa"? Jaribu kujifunza kufikiria na wengine pia, fikiria Familia yake inayoyapitia, kupoteza mtoto namna hii siyo rahisi hata kidogo, hivyo onyesha heshima angalau kidogo kwa Wazazi ndugu na jamaa wa Marehemu!
Bibie nimejaribu kuwaweka sawa watu humu ndani wengi walimdhihaki sana iweje mtu anaua bar maid na mtu ni msomi , kwa maelezo ya kina niliyoyasoma she was nice, kind and cute woman binafsi nimempenda.
 
Unatibua maumivu ya wanafamilia kuwa na heshima basi
Kumsifia marehemu alikuwa ni mrembo ni dhambi,je mijambazi inayouwawa ikizikwa inapata sifa kemkem ndiyo haki kwako
 
Nilijua mwanafunzi kagundua kifaa kumbe akili za chini zimehamia juu
 
Duuh! R.I.P dada yetu. Wanaume wakati mwingine tupunguze ukatili na wivu. ukiona mtu anazingua achana naye kuliko kutoa roho ya mtu. Mapenzi ni utayari wa pende zote mbili, siyo kulazimisha upande moja.
 
Back
Top Bottom