Msukumakizazi
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 2,599
- 2,100
sijaona chura.Daaa kaondoka na chura yake asee.
World is not fair
sijaona chura.Daaa kaondoka na chura yake asee.
World is not fair
Bado hayajakukuta....Duuh! R.I.P dada yetu. Wanaume wakati mwingine tupunguze ukatili na wivu. ukiona mtu anazingua achana naye kuliko kutoa roho ya mtu. Mapenzi ni utayari wa pende zote mbili, siyo kulazimisha upande moja.
umejaa unafiki tuu wee. Lissu mliyemminia risasi kila kukicha humu unamdhihaki na kumtukana eti hapa unajifanya kuandika kwa staha. PRETENDERS ARE worse than murderers.Je, ingekuwa ni Dada yako ndo aliyenyongwa bado ungeandika ulivyoandika ,,kifaa kilichonyongwa"? Jaribu kujifunza kufikiria na wengine pia, fikiria Familia yake inayoyapitia, kupoteza mtoto namna hii siyo rahisi hata kidogo, hivyo onyesha heshima angalau kidogo kwa Wazazi ndugu na jamaa wa Marehemu!
Chura tena..... mbona haionekan hapo zaid ya reception. Au wewe mwenzetu ulimsindikiza mnyongaji ukawa nyuma yaoDaaa kaondoka na chura yake asee.
World is not fair
Jibu murua kabisa aisee, Naam nitalala kwa Amani. Mnafiki mkubwa Sanaumejaa unafiki tuu wee. Lissu mliyemminia risasi kila kukicha humu unamdhihaki kumtukana eti hapa unajifanyaga kuandika kwa staha. PRETENDERS ARE worse than murderer s.
Go to hell where you belong
umejaa unafiki tuu wee. Lissu mliyemminia risasi kila kukicha humu unamdhihaki kumtukana eti hapa unajifanyaga kuandika kwa staha. PRETENDERS ARE worse than murderer s.
Go to hell where you belong
Yakukuta ndo unyonge? kutoa roho kisa mpenzi anazingua ni ushamba wa mapenzi, siyo fahari.Bado hayajakukuta....
Fumbua machoMboma sioni kitu hapo
Sasa jamani unataka mtu asiwe wa kawaida! Yaani awe WA dhahabu, wa udongo! Wa mbao au aweje vile! Yaani ulitarajia aweje? Kila namna unayodhani ilishatokea duniani na ni ya kawaida.Namaanisha wa kawaida
Umeongea jambo la msingi lkn jf ni dunia mbaya sana kuna watu wa ajabu humuJe, ingekuwa ni Dada yako ndo aliyenyongwa bado ungeandika ulivyoandika ,,kifaa kilichonyongwa"? Jaribu kujifunza kufikiria na wengine pia, fikiria Familia yake inayoyapitia, kupoteza mtoto namna hii siyo rahisi hata kidogo, hivyo onyesha heshima angalau kidogo kwa Wazazi ndugu na jamaa wa Marehemu!
Kila la heriYakukuta ndo unyonge? kutoa roho kisa mpenzi anazingua ni ushamba wa mapenzi, siyo fahari.
Kumsifia marehemu alikuwa ni mrembo ni dhambi,je mijambazi inayouwawa ikizikwa inapata sifa kemkem ndiyo haki kwako