Ndo huyu huyu Chadema walimuweka kwenye list of shame na wakamtangaza kwa mbwembwe pale mnazi mmoja halafu wakafanya kuwa ndo mgombea wao wa urais na Tundu akasema Chadema wako tayari kushirikiana hata na shetani ili kuiondoa CCM madarakani.Huyu ndio yule walisema mgonjwa
Alishaachaga kutoa michango makanisani?Sijui ni wapi ila nafikiri wamejumuika pamoja kama ishara ya kuadhimisha sikukuu ya Pasaka, bila shaka hawakusherehekea kama tulivyoelekezwa na Mamlaka.
View attachment 1743440
KkkMaisha ni fumbo. Mara oh Lowasa anataka afie ikulu, mara Lowasa ni mgonjwa, n.k. Pamoja na yote, Lowasa huyo hapo. Yu mzima akifurahia na uzao wake.
Kuna wakati niliwahi kulaa naye kwa muda mfupi, nilistaajabu jekima ya Lowasa. Yanaweza kusemwa mengi, ukweli ni kuwa huyu mzee ana Roho wa Mungu.
Mungu wetu, tunamwomba aendelee kumjalia maisha ya furaha katika uzee wake Mzee Lowasa. Shule za kata ni wazo lake, na alilisimamia hasa. Mradi wa maji kutoka ziwa Victoria ni uamuzi na dhamira yake. Alikuwa kiongozi mwenye uthubutu na mwenye hekima.
KkkkkkkMaisha ni fumbo. Mara oh Lowasa anataka afie ikulu, mara Lowasa ni mgonjwa, n.k. Pamoja na yote, Lowasa huyo hapo. Yu mzima akifurahia na uzao wake.
Kuna wakati niliwahi kulaa naye kwa muda mfupi, nilistaajabu jekima ya Lowasa. Yanaweza kusemwa mengi, ukweli ni kuwa huyu mzee ana Roho wa Mungu.
Mungu wetu, tunamwomba aendelee kumjalia maisha ya furaha katika uzee wake Mzee Lowasa. Shule za kata ni wazo lake, na alilisimamia hasa. Mradi wa maji kutoka ziwa Victoria ni uamuzi na dhamira yake. Alikuwa kiongozi mwenye uthubutu na mwenye hekima.
Kinachomsaidia hatembei kwenye mikusanyiko. Sasa hilo lundo la wanaye ndio litampelekea CoronaWacheni asherehekee kwa maana tuko katikati ya Pandemic hatujui kama tutaboa ama la.
ndio huyu huyu ccm walisema ni mgonjwa sana. wakasema ana parknson desease kwa hiyo ikulu hawatapeleka wagonjwa.Ndo huyu huyu Chadema walimuweka kwenye list of shame na wakamtangaza kwa mbwembwe pale mnazi mmoja halafu wakafanya kuwa ndo mgombea wao wa urais na Tundu akasema Chadema wako tayari kushirikiana hata na shetani ili kuiondoa CCM madarakani.
Hao ndo Chadema ambayo mgombea wao aliamua kushirikiana na shetani kawa shoga ili kuwa rais.
Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Ni vizuri,Wazee na wenye magonjwa Sugu wajihadhari sanaKinachomsaidia hatembei kwenye mikusanyiko.
Sijui ni wapi ila nafikiri wamejumuika pamoja kama ishara ya kuadhimisha sikukuu ya Pasaka, bila shaka hawakusherehekea kama tulivyoelekezwa na Mamlaka.
View attachment 1743440
Kama weweMama lowassa mzurii jamani
Duh..Lowassa Mkristo ndio maana hajaweza kuwa raisi ..nchi hii viongozi ni Waislamu na Catholics...Ila siku ikipata raisi Mkristo itapaa Sana ..povu ruksa..
👊👊Umasikini ni kitu kibaya sana,
Vijana tupambane.
Ahaa, tumuachie Mungu.Wacheni asherehekee kwa maana tuko katikati ya Pandemic hatujui kama tutaboa ama la.
Lowasa hakuwa na sifa za kuingia Ikulu kwa sababu alikuwa ni FISADI aliyekubuhu. Ufisadi wake uliwekwa wazi na CDM japo baadaye wakamleta kwa wananchi eti awe rais wao. Bahati mbaya raia wengi si no brain hivyo wakampiga chini. Hakukosa urais kwa sababu ni mgonjwa.Nape hata ajifanye mtu vipi ni shetani anaeishi alisema hawapelek mgonjwa ikulu taifa likaomboleza ???
Tuchukue tahadhari piaAhaa, tumuachie Mungu.