Picha: Lowassa afanya kufuru Babati Mjini


M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,449
Likes
7,398
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,449 7,398 280
Tujitokeze kwa wingi oct25 makamanda tuyang'oe maccm
mwanamby;
Pia chuki zetu kwa maccm zisitufanye tukaweka alama yeyote Zaidi ya yule tunayemtaka. Kura itakuwa imeharibika. Weka vema tu kwa umpendaye mengine umeshajibu tiyari nenda ngojea kuapishwa tu
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,366
Likes
1,447
Points
280
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,366 1,447 280
Hatumchagui mtu anayejinyea hata siku moja. #HapaKaziTu Chagua MAGUFULI. CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee MAGUFULI Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Lowassaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Kajinyeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Nilishawaambia ile pilipili mliotwanga pale DODOMA ilikuwa ni kali sana itawapalia, na mtakohoa sana. Mpaka mkohoe damu mwaka huu.
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
922
Likes
280
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
922 280 80
Hata kama ni nyota, ccm imewakosea nini , kwanini mnaichukia kiasi hiki, km barabara mmejengewa, au mpaka flyover? Basi tutajenga hapo ubungo na tazara , na dawa zitakuwa zinapatikana hsp, hata madawati tutaweka kwenye shule za vijijini, hapo vp!
Mkuu ccm imeoza kila sekta madampo katikati ya makazi ya watu maji hakuna Umeme ndio usiseme yaani hata kula na kipofu hawajui magufuli aliahidi flying over itajengwa wapi mpaka leo Hakuna reli kwishney Foleni dar Ndio usiseme masaa matatu njiani hospital huduma mbovu dawa wanagawana viongozi
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,070
Likes
24,694
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,070 24,694 280
nifah mnaenda wapi basi na mie nchukueni................................................. sidhani kama kuna njia huko!!!!
Uncle Zamiluni Zamiluni nimeshakushtukia una harufu ya maCCM!
Hata sina hamu na wewe kabisaaa,subiri tukirudi kutoka kwenye mabadiliko nitakupitia twende kushuhudia Lowassa akiwa anaapishwa.
 
Last edited by a moderator:
W

waktz

Senior Member
Joined
Aug 25, 2015
Messages
143
Likes
6
Points
35
W

waktz

Senior Member
Joined Aug 25, 2015
143 6 35
dah yani EL asipochukua nchi,hyo cku nitauzunika sana na kutoa machozi vibaya mno...
Ila naamin kura yangu ndio ya ushindi kwa Lowasa,nitapiga na kulinda kura hyo mpaka matokeo yatakapo bandikwa
Piga kura urudi nyumbani otherwise ukikaidi utapigwa tu maana amna namna nyingne sasa watakupiga tu
 
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,143
Likes
695
Points
280
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,143 695 280
tujitokeze kupiga kura,na kumchagua mhe. edward lowasa.tanzania bila Ebola CCM inawezekana
 
L

libumi

Member
Joined
Oct 1, 2015
Messages
58
Likes
0
Points
13
L

libumi

Member
Joined Oct 1, 2015
58 0 13
Mh! Naomba kuuliza hivi upinzani wa mwaka huu unaweza kulinganishwa na kipindi kile cha mrema alipokuwa NCCR? mlioshuhudia kipindi hicho 1995 mnisaidie
 

Forum statistics

Threads 1,213,080
Members 461,948
Posts 28,466,367