Pacha tunafanana aisee.
🤣🤣🤣Je kama mtu hana Vidole
Mkono mlaini huu
Ndio twinnie japo nimejikuta nimetamani ningekuwa na hivyo vya kwanza eti. 🤣🤣🤣Nawewe una vidole vya hivyo twinnie 😍😍
Kama sipo inakuaje ? Tuanzie hapo Kwanza .
Anakuwa all of the above🤣Je kama mtu hana Vidole
Mtoto wa kike una mkono kama maini
Handcap ya wazee wa kubet 😂(joking)Je kama mtu hana Vidole
Je kama mtu hana macho?
Kwani ulipo unapanga nini?
Hata hivi vyetu vizuri sanaaaaNdio twinnie japo nimejikuta nimetamani ningekuwa na hivyo vya kwanza eti. 🤣🤣🤣
Yeye ameweka vya Mikono Bossangalia vya miguu
jamaa kasema hana vidole vya mikonoYeye ameweka vya Mikono Boss
itabidi aangalie uume wakeJe kama mtu hana Vidole