Picha: Irene Uwoya, The undisputed [emoji91]

EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
630
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
630 500
Hawa mademu waone tu hivi... Wana njaa hatari sana... Nimetoka zangu darful mwaka 2012,tukaenda zetu 777 kula bata kidogo... Msela mmoja kaenda kumla Aunt Ezekiel kwa USD 200 tu...

Wakati hua Aunt analiwa na Lazaro
mnafanya kazi kwa shida mnakoswa risasi mkirudi hela zote mnatom*** wanajeshi mna akili kichwani kweli
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,703
Points
2,000
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,703 2,000
ila uwoya ni mzuri aisee
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
25,513
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
25,513 2,000
Though anajitahidi sana kuzisaka noti...

Ila ana mwili mbaya sana, tofuati na anvyoonekana kwenye picha zake...


Cc: mahondaw
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
mnafanya kazi kwa shida mnakoswa risasi mkirudi hela zote mnatom*** wanajeshi mna akili kichwani kweli
Kaka.. Ukipata 500... Save 200, halafu 100 maendeleo,100 matumizi ya home.. Na hiyo 100 tumia bila hesabu...maisha mafupi haya... Shauri yako....

Hakuna mtu anayeenda nyoshea goti pesa zote... Labda tu kama hana akili
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
630
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
630 500
Kaka.. Ukipata 500... Save 200, halafu 100 maendeleo,100 matumizi ya home.. Na hiyo 100 tumia bila hesabu...maisha mafupi haya... Shauri yako....

Hakuna mtu anayeenda nyoshea goti pesa zote... Labda tu kama hana akili
sawa mjeda
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,409
Points
1,500
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,409 1,500
ingekuwa izizilee mererani yetu 1995 hadi 2015 asee watoto hawa wa bongo muvi wangekuwepo tungewala sanaaa.
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,476
Points
2,000
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,476 2,000
Bongo mastaa wengi wanasemekana wana pesa lkn cha ajabu wanaishi nyumba za kupanga, sasa hizo pesa ina maana hazitoshi kununua nyumba? Huyo Uwoya yeye na dogo Janja walikua wanaishi kwenye apartments za kupanga huko makongo, walikua compound moja na marehem Masogange lkn wakiwa mitandaoni tunaaminishwa wana pesa, kama wanashindwa ku-afford angalau million 300 kununua nyumba basi hao sio matajiri wanazuga tu
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,451
Top