Picha: Irene Uwoya, The undisputed [emoji91]

warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,504
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,504 2,000
Kama na wewe ni mmoja kati ya wanazengo waliokua wanamponda Muigizaji bei mbaya, Irene Pancras uwoya, kwa kitendo chake cha kupiga picha kila wakati akiwa amepozi nyumbani kwake na nguo tofauti tofauti za kutokea ilihali hana mtoko wowote, habari hii ukifikie popote ulipo.

Sasa nikujuze, Mwana mama huyo mwenye umbo na sura ya kuvutia, na pesa kama zote, hivi sasa anakula mtonyo wa madili mbali mbali ya maduka y nguo mjini , ambapo mrembo huyo hutangaza nguo na outfit mbali mbali na kuzipost kwenye ukurasa wake wa instagram wenye followers zaidi ya Mil 3.

Msanii huyo kwa sasa ndiye anayetajwa kuwa na pesa zaidi kuliko msanii yeyote kwa sasa kutoka kwenye kiwanda cha bongo movie.

Staa huyo amekua akionekana kwenye viwanja vya starehe ndani na nje ya nchi akila bata.

Uwoya ni mjasirimali, anamiliki Bar, last minute lounge maeneo ya sinza mori, pia tunaambiwa uwoya kwao ni mambo safi, pesa si tatizo
img_0173-jpg.1117615
img_0175-jpg.1117616
img_0176-jpg.1117619
 
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,130
Points
2,000
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,130 2,000
We kwenu mambo machafu?
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,504
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,504 2,000
Hongera zake ni mrembo.
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,734
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,734 2,000
Binamu nampataje huyu?
Kama na wewe ni mmoja kati ya wanazengo waliokua wanamponda Muigizaji bei mbaya, Irene Pancras uwoya, kwa kitendo chake cha kupiga picha kila wakati akiwa amepozi nyumbani kwake na nguo tofauti tofauti za kutokea ilihali hana mtoko wowote, habari hii ukifikie popote ulipo.

Sasa nikujuze, Mwana mama huyo mwenye umbo na sura ya kuvutia, na pesa kama zote, hivi sasa anakula mtonyo wa madili mbali mbali ya maduka y nguo mjini , ambapo mrembo huyo hutangaza nguo na outfit mbali mbali na kuzipost kwenye ukurasa wake wa instagram wenye followers zaidi ya Mil 3.

Msanii huyo kwa sasa ndiye anayetajwa kuwa na pesa zaidi kuliko msanii yeyote kwa sasa kutoka kwenye kiwanda cha bongo movie.

Staa huyo amekua akionekana kwenye viwanja vya starehe ndani na nje ya nchi akila bata.

Uwoya ni mjasirimali, anamiliki Bar, last minute lounge maeneo ya sinza mori, pia tunaambiwa uwoya kwao ni mambo safi, pesa si tatizoView attachment 1117615View attachment 1117616View attachment 1117619
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
Hawa mademu waone tu hivi... Wana njaa hatari sana... Nimetoka zangu darful mwaka 2012,tukaenda zetu 777 kula bata kidogo... Msela mmoja kaenda kumla Aunt Ezekiel kwa USD 200 tu...

Wakati hua Aunt analiwa na Lazaro
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
1,391
Points
2,000
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
1,391 2,000
Hawa mademu waone tu hivi... Wana njaa hatari sana... Nimetoka zangu darful mwaka 2012,tukaenda zetu 777 kula bata kidogo... Msela mmoja kaenda kumla Aunt Ezekiel kwa USD 200 tu...

Wakati hua Aunt analiwa na Lazaro
Lazaro?
Iyobo kesha ondolewa kwenye michuano
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,466
Top