Picha: Irene Uwoya, The undisputed [emoji91]

Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,721
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,721 2,000
Hawa mademu waone tu hivi... Wana njaa hatari sana... Nimetoka zangu darful mwaka 2012,tukaenda zetu 777 kula bata kidogo... Msela mmoja kaenda kumla Aunt Ezekiel kwa USD 200 tu...

Wakati hua Aunt analiwa na Lazaro
Dah 200 USD si ungenitafuta nikupeleke chimbo huko Mogadishu unakula mtoto kama hali au hanyi mnaenda kupoteza kwa Anti Ezekiel ???
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,418
Points
2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,418 2,000
Anapatikana binamu, mfuko wako tu , ila huyu inabid ujitahid dau, maana hana njaa, inabid utumie Nguvu za ziada kumnasa
Zikitumika mbinu kam za dogo janja itawezekana?
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
761
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
761 1,000
Hawa mademu waone tu hivi... Wana njaa hatari sana... Nimetoka zangu darful mwaka 2012,tukaenda zetu 777 kula bata kidogo... Msela mmoja kaenda kumla Aunt Ezekiel kwa USD 200 tu...

Wakati hua Aunt analiwa na Lazaro
Kwa 470k lazma akubali
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,837
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,837 2,000
nilikuwa sujui kuwa kumbe ni JIMAMA ZIMA
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
Dogo Ben ten plus Mario.. Kwa nini asifukuzwe??? Kuna wakati Lazaro akiwa Waziri wa maliasili na utalii alikua anakula hii mboga....
Lazaro?
Iyobo kesha ondolewa kwenye michuano
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
Dah 200 USD si ungenitafuta nikupeleke chimbo huko Mogadishu unakula mtoto kama hali au hanyi mnaenda kupoteza kwa Anti Ezekiel ???
Mkuu,jamaa alikua na ugwadu... Si wajua tena ukienda huko... Gegedo hua ni shida mno... Ukigegeda mwananchi wa huko,akasema umembaka,kesi yake ni mbaya sana...
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
Kwa 470k lazma akubali
Hawa mademu wa hovyo sana... Kuna jamaa mmoja alikua pale Standard Chartered Bank mwanza,kamla sana Sepenga... But msela alikuja fukuzwa kwa ubadhilifu wa pesa za bank... Jamaa sijui yupo ndani,sijui yupo wapi... Sepenga anauza kwa wengine tu kwa sasa
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,127
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,127 2,000
Hamna demu mwepesi kama Uwoya na akikuelewa anakutongoza,yaani haoni aibu kutongoza mwanaume.
Huyu akijilengesha kwangu,Bao TANO Heavy zitamhusu per night... Akitoka pale hana hamu na chololoo tena
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,090
Points
2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,090 2,000
Bongo movie wanajua Sana kufake maisha..
Mtafute ndogo janja akuambie ukweli kuhusu huyu Dada.
Hivi ana nyumba? Ngapi?
Unajua huyu Dada kuna kipindi nyuma ndikumana akiwa hai walikua wamepangisha mahali walishindwa kulipa kodi wakafurumushwa wakakuta mwenye nyumba katoa vitu vyao nje watu wakawaibia...ndo mwanzo akaanza kudanga hadi alipofumaniwa na mondo..
Halafu mnavompaisha kwao mambo safi..si tungeona hata unaenda kuchukua range rover kwao atambie mtaani..kiko wapi
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,449
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,449 2,000
Kama na wewe ni mmoja kati ya wanazengo waliokua wanamponda Muigizaji bei mbaya, Irene Pancras uwoya, kwa kitendo chake cha kupiga picha kila wakati akiwa amepozi nyumbani kwake na nguo tofauti tofauti za kutokea ilihali hana mtoko wowote, habari hii ukifikie popote ulipo.

Sasa nikujuze, Mwana mama huyo mwenye umbo na sura ya kuvutia, na pesa kama zote, hivi sasa anakula mtonyo wa madili mbali mbali ya maduka y nguo mjini , ambapo mrembo huyo hutangaza nguo na outfit mbali mbali na kuzipost kwenye ukurasa wake wa instagram wenye followers zaidi ya Mil 3.

Msanii huyo kwa sasa ndiye anayetajwa kuwa na pesa zaidi kuliko msanii yeyote kwa sasa kutoka kwenye kiwanda cha bongo movie.

Staa huyo amekua akionekana kwenye viwanja vya starehe ndani na nje ya nchi akila bata.

Uwoya ni mjasirimali, anamiliki Bar, last minute lounge maeneo ya sinza mori, pia tunaambiwa uwoya kwao ni mambo safi, pesa si tatizoView attachment 1117615View attachment 1117616View attachment 1117619
Mud wake ni sasa
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top