Picha imenichefua hii!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha imenichefua hii!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Oct 19, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    Cheki Bobu Maarifa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kitu cha mauwamauwaaa......
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,048
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    ivi ilo shati amevaa wenzake huwa wanachomekea? alivyochomekea anaonekana kama mshamba wa mavazi....inabidi tumlaumu mama salma, hakumkagua nguo gani avae nzuri..
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,849
    Likes Received: 19,389
    Trophy Points: 280
    Usongo tu uliekuchefuwa na si picha,, picha nzuri na handsome limependeza na nembo yetu pembeni. MashAllah!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,849
    Likes Received: 19,389
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe haswa, unataka kushindana kuvaa na handsome Kikwete? jitu lililoiona dunia kabla yako? linalozunguka dunia kama kiongozi kabla hujazaliwa? Unanchekesha!
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,291
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mawazo mgando!
    Kuzaliwa miaka mingi iliyopita sio kigezo cha yeye kujua zaidi ya wengine, vile vile kuzunguka dunia hakumpi mtu maarifa kama ubongo wake hauna uwezo wa kuelewa!!!
    Mawazo kama haya ndio yanayowafanya vijana washindwe kuthubutu kisa wazee waliozaliwa miaka mingi na wamekuwa viongozi miaka mingi hawakuweza kutekeleza vitu flani!!

    Be a great thinker....
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kamaa moyonii anasemaaa...''nyie mabwegeee byee naenda kulaa ndamaaa nyie kulenii bata''
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Picha handsome sana hiyo hata mimi nimeona!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    jibwana hondsome!!

    Hawezi kushindana kuvaa na jitu lililoiona dunia...........jitu linahongwa sarawili na vijambakoti na waarabu!!
    Huwezi kushindana na hilo jitu!!
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio anaanza safari za kutalii
     
  12. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    HBD huyo wa ukweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hii nchi ina wahuni wengi sana
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,168
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    kimekuvutia hicho kitu cha mauwamauwaaa...au aliyekivaa kitu hicho?!
     
  15. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,168
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh!!naona na huyu ni mmoja wao!!!
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,168
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    silence please!!we are now in a different zone!
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Longevity is not legallity.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,849
    Likes Received: 19,389
    Trophy Points: 280

    Mawazo mgando ni yale ya kuponda mtu ambae cv yake inaonesha kuwa ni "leader" kuanzia shule, ooppsss, kuanzia wazee wake. Sasa wewe una japo ka 1% ka cv ya Jakaya? Unanchekesha!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    nimeipenda safari yake ya Hawaii
     
Loading...