Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,871
Sura ya kibrii kabisa hiyo.Too much jeuri nimesoma nae
Sura ya kibrii kabisa hiyo.Too much jeuri nimesoma nae
Kina sancho wapo tu wanabinua mikia bila kuwekwa ndani mpk yalegee ndo watatia akiliHahaaa. Sema na wewe mwaya. Ni kumi kwa wawili waliowekwa ndani.
Ahahahhaahah hizi habari huwa zinanichekesha jamani yan we ta.ko tuKama hana tako basi sitaki habari zake tusipotezeane muda bana
Jiongelee wewe. Mbona watu wanakula madem kibao tu walioliwa na wengine na wanaoa kabisa wanaweka ndanimwanaume roho yake tofauti na ya mwanamke.. mwanaume akishajua flan kamtia demu huyu basi anakuwa na kinyaa... si rahisi sana kumuweka ndani labda kama mwanaume ni kiben 10
[emoji23][emoji23][emoji23]Ana Tako au flat screen ? Kama hana kwaheri ya kuonana
Flata kama mimi [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] ndo maana ivuga anachenga ndoaWanasema hana ni flat kama wahindi wengi yaani.. Chura ndio 90% uzuri wa mwanamke bana kheri niseme tu polea pote
mimi nishakuambia napenda muafrika..unamuona olga demu wangu wa st peters, sasa huyu na wewe na demu wa iba nani mkali?Sa huyo mbona kazidiwa na wifi kwa Kiba
Asante.Kiba kaoa mwanamke aliyevutiwa naye yeye kama yeye,hakuoa ili wewe uvutiwe naye.
Flata kama mimi [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] ndo maana ivuga anachenga ndoa
sasa mama sabri "" kama JoJo ni gogo kitandani ulitakaa Jamaa afnye nini "" kwa mfano !?Si kaoa kipendacho roho,ila nimeumia kaacha kumuoa jojo kwelii hatujafurahia kwa kweli
Yaani nawashangaa hawa wanaotuona sisi hatuolewi hawashangai kwanini kama ni bora sana hakuolewa kwaoNapa
Napata mashaka kwa nini jamaa wa Mombasa hakumuona na kumuona hadi aibuke Mtz. Bila shaka they know her better.
...ni kweli !rangi tu ndio inambeba...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama hana tako basi sitaki habari zake tusipotezeane muda bana
Hahahaaaaa. Mmeshafika watano au sita. Lol.Hajar mwingine huyu hapa
Mi nilishangaa mno irene kuolewa na dogo janja mpaka leo huwa nashangaa najiuliza wanauke wote wa Dar kweliii walishindwa kumuoa ireneKina sancho wapo tu wanabinua mikia bila kuwekwa ndani mpk yalegee ndo watatia akili
hahaaaHata mm nitashindwa hata kuku quote aisee kama ni flat.. 😀😀
Haya mambo bhana hayana formulaMi nilishangaa mno irene kuolewa na dogo janja mpaka leo huwa nashangaa najiuliza wanauke wote wa Dar kweliii walishindwa kumuoa irene