Picha: Huyu ndiye mke wa Ali Kiba

Picha: Huyu ndiye mke wa Ali Kiba

mimi nishakuambia napenda muafrika..unamuona olga demu wangu wa st peters, sasa huyu na wewe na demu wa iba nani mkali?
ni suala la mtu binafsi anapenda nini.. ila ukiweka ulimbukeni na exposure pembeni
Olga????? Simjui huyo hujanipa file lake vizuri [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Bwana uzuri wa mtu uko kwa mtu. Mi namuona mkali balaa. Au mimi sina tu matunzo naweza kuwa kama yeye?
 
Oooh!! Mpatie salam zang na
Congratulations za kutosha

Sasa hao wakuwaambia ntaanza
na ww
ameshasoma ulichokiandika.. ananiheshim sana ndio maana nimemataza kuaj jf na akakubali
 
Olga????? Simjui huyo hujanipa file lake vizuri [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Bwana uzuri wa mtu uko kwa mtu. Mi namuona mkali balaa. Au mimi sina tu matunzo naweza kuwa kama yeye?
ni wa kawaisda sana.. kiba kaoa demu aliyependezwa naye machoni basi.
 
Ahahahhaahah hizi habari huwa zinanichekesha jamani yan we ta.ko tu

100%... Unajua tena, ina makirikiri sana chura na ndoa inadumu sana hasa chura jeupee la urojo urojo limesimama naturally yaani sbb ya chura aliyenona, chura ujue kuliogelea weeeeee utabaki ndani mwanaume na msuli hutoki njeeee utasema umepewa nduma kumbe mambo chura.. .
 
mimi sioi.nikijua flan kamla yule demu basi sioi kabisa ila nisijue kuwa kaliwa na nani hapo sawa naoa..
Ndo maana nikakwambia jiongelee wewe. Mi mwenyewe nikijua mwanaume kamla mwanamke fulani ninaemjua sitembei nae tena.
 
Back
Top Bottom