Picha: Huko Ikulu wanalibeba Hili Dubwasa, Hawalioni?

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,249
Reaction score
44,578
Nimevumilia lakini nimeshindwa kujizuia.. nani anatakiwa kusimamia hili dubwasa likawa presentable... Limekuwa hivi hivi kwa karibu mwaka wa tatu sasa.. na hivi liko moja tu?



Sijui kwanini inanikumbusha dawati langu shule ya Msingi Golfu Juu...
 
Huko lumumba leo mmpewa nini? Mbona kama siwaelewi?
 
Moja ya faida ya uvutaji wa bangi uzeeni,unaamka Na mambo yasiyo na tija kwa Taifa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…