Picha: Hii ndio Singida airport


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225

[h=3][/h]




Hili ni bango utakalokutana nalo ukiwa unaelekea uwanja wa ndege wa Singida uliopo maeneo ya Sabasaba.

Hii ni ofisi ya wahudumu wa uwanja wa ndege wa Singida.

Maandhari ya uwanja wa ndege wa Singida unapoingia.Hapo ndipo ndege zinapotuwa na kupaa.

Helicopter ikijiandaa kutua kwenye uwanja wa ndege wa Singida.
PICHA KWA HISANI YA CHUMA BLOG
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Uzuri wa Tanganyika ya JK Nyerere kila MKOA lazima Uwe na Uwanja wa NDEGE hata kama ni VUMBI; Hivyo basi Wakati wowote Utahitajika KUTUMIKA

Ukiangalia KENYA Pamoja na MAENDELEO yake VIWANJA VIPO Maeneo ambayo yana RANGI ya KIJANI ukiwa ANGANI
Maeneo ya TURKANA inabidi uwe ha HELIKOPTA; Maendeleo hayo ni ya KIBINAFSI
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,285
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,285 2,000
Duh! Tanzania ni zaid ya uijuavyo
But sidhani kama wanauhitaji sana huo uwanja, madai yao wamejenga barabara ya lami wanadhani inatosha
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,548
Points
1,250
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,548 1,250
Mbona picha ya ofisi ya wahudumu na hiyo Helikopta inayojiandaa kutua hazionekani au laptop yangu ina kwikwi!!!!

Tiba
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,427
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,427 2,000
Na la kuongozea ni kua tumeadhimisha miaka 50 ya uhuru lakini Wilaya ya Mbulu imeripotiwa mpaka sasa hivi watu takribani 72 washakukufa kwakukosa huduma ya vyoo kutokana na magonjwa ya homa ya matumbo kutokana na kujisaidia ovyo!

NaUpload picha muone.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Duh! Tanzania ni zaid ya uijuavyo
But sidhani kama wanauhitaji sana huo uwanja, madai yao wamejenga barabara ya lami wanadhani inatosha

HAUJUI wamegundua MADINI SINGIDA? na UMEME wa UPEPO MITAMBO YOTE MENGI yanabebwa na NDEGE toka NJE ya NCHI yataenda MOJA kwa MOJA hadi SINGIDA badala ya kutua DAR na USUMBUFU wa DAR
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Kila kifanyikacho tanzania, kwangu ni drama!! Nasikia kuchekaaaaaaa!

LABDA TANZANIA ya SASA hivi ni kichekesho; Lakini ya ZAMANi ilikuwa na AKILI bila PESA ya TANZANIA ya SASA ilivyo nazo
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Mbona picha ya ofisi ya wahudumu na hiyo Helikopta inayojiandaa kutua hazionekani au laptop yangu ina kwikwi!!!!

Tiba

Nakumbuka kabla ya VITA vya UGANDA na tulikuwa bado tunategemea ndege za EAST AFRICA; NDEGE ni za MIZIGO TU zilikuwa zinatua MWANZA na SIO za ABIRIA ilikuwa wengine MUENDE MWADUI kupanda NDEGE sababu enzi hizo WAZUNGU wengi palikuwa pameendelea...

Halafu baadaye SIMU inapigwa kuwa NDEGE inakuja kutua MWANZA; WAONGOZA NDEGE na FIRE na MAOFISA wanatoka MWANZA MJINI kuipokea HIYO NDEGE halafu Wanafunga kiwanja wanarudi MJINI

MPAKA EA ilipovunjika na NYERERE kununua zile BOEING ndio hapo sasa UWANJA ukawa LIVE...
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Polepole ndio mwendo....................... safari ni safari
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top