Picha: Hali ya Gaza kabla na baada ya Vita

Picha: Hali ya Gaza kabla na baada ya Vita

Netanyahu aliwaambia Hamas kosa walilofanya Oct 7 ataifanya Gaza kifusi ndio matokeo yake hayo. Hapo hujaongelea akina Nasrallah, Sinwar, Khamenei n.k walivyopelekwa kuzimu. Ila kila nikiwaza hii vita naona ni mpango ulisukwa kabisa na CIA na Mossad kuwaachia Hamas washambulie ili waje wamalize fitna hapo Gaza, kwa Hizbollah na kumjambisha Iran nuclear bombs. Kituo kinachofuata naona ni hao jamaa wa Yemen- Houthis. Hio Oct 7 ulikua ni mpango tu uliopangwa vizuri, poteza raia kidogo ila wamalize kazi patulie.
 
Back
Top Bottom