Alirubuniwa na Chadema,Chadema ni watu wabaya sana, Tundu Lisu inabidi anyongwe tu
atanyongwa mamako na wale wanaokupiga miti kwenye makorido ya lumumba na ikifika 2030 jiandaeni kukimbia nchi na wapiga miti wenu maana mtalimia meno.Alirubuniwa na Chadema,Chadema ni watu wabaya sana, Tundu Lisu inabidi anyongwe tu
Mko wachache sana kama hamuamini twendeni muda kidogo mtaelewa tuAlirubuniwa na Chadema,Chadema ni watu wabaya sana, Tundu Lisu inabidi anyongwe tu
Tanzania huo ugaidi unafanyika sehemu gani?Ni majuto kwake na familia yake. Mahakama ikimkuta na hatia impe adhabu kali ili iwe fundisho kwa CHADEMA
Alitapeliwa na MACHADEMA
Hivi unajua maana ya ugaidi?Ni majuto kwake na familia yake. Mahakama ikimkuta na hatia impe adhabu kali ili iwe fundisho kwa CHADEMA
Unaujua ugaidi au uhaini wewe? Umeshiba makande kwa shemeji na ka-tekno kako unagongea wifi ya bure kwa jirani unapost UTUMBO UTUMBO.Alirubuniwa na Chadema,Chadema ni watu wabaya sana, Tundu Lisu inabidi anyongwe tu