PICHA: ALIYEINGIZA SILAHA ZA MO29 HUYU HAPA

PICHA: ALIYEINGIZA SILAHA ZA MO29 HUYU HAPA

Kama ni yeye si ameshakufwa, kwa hiyo kwa sasa CCM hawataua tena raia ?
Na wakati ule wazanzibar walipokuwa wanauawa kipindi cha Mkapa, Kikwete na Magufuli, nani alikuwa anaingiza silaha?
Alikuwa akipeleka Sudan kusini pia. Chakujiuliza ni je Samia kapata pesa zake au ndio imetoka tena?? Katuangusha sana waislaam mtu yupo kwenye Eda halafu anachajna mbuga vile?? Shehe Mkuu na Mwaipopo wanasemaje kuhusu mtu yupo kwenye Eda kwenda Zimbabwe??
 
Alikuwa akipeleka Sudan kusini pia. Chakujiuliza ni je Samia kapata pesa zake au ndio imetoka tena?? Katuangusha sana waislaam mtu yupo kwenye Eda halafu anachajna mbuga vile?? Shehe Mkuu na Mwaipopo wanasemaje kuhusu mtu yupo kwenye Eda kwenda Zimbabwe??
Hizo sheria za kidini zina apply kwa watu maskini na wasio na mamlaka..
 
Hizo za vikosini, viko “accounted for”

Kila risasi inayotoka lazima iwe na maelezo.

Hivyo uchunguzi huru unashindwa kuwa “implicate”

Hawa vijana ambao hawakupitia JKT hawajui hayo .... wanafikiri bunduki na risasi zinaweza kutolewa tu jeshini kwa maagizo kutoka juu na kila kikosi au kituo kikaitikia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom