Philosophy is a disease for both theists and atheists

kwanini unafikiri hazina?
Kwani wapi nimesema hazina?

Nimekuuliza kwa nini unafikiri namba zina mwanzo?

Hujajibu.

Unaweza kufikiri kimantiki na kujua kwamba mtu akikuuliza swali "Kwa nini unafikiri namba zina mwanzo?" Hajakuambia namba hazina mwanzo, whethet anafikiri hivyo au hafikiri hivyo?
 
Nimekuelewa sana turudi hapa

Kwani wapi nimesema hazina?


It means umekubali zina mwanzo ,sasa nijibu logically mwanzo wake ni upi? halafu ntakujibu kwanini nafikiri namba zina mwanzo.
 
Wewe hujui kusoma kwa ufahamu.

Halafu unani troll.

Stay off my dick.
U mean ur tiny d**k , see you are such dumb person,

Yan uwaga nasikia kubwa jinga wapo today i have just witnessed one.
Pathetic atheist unae kalili philosophy na vtabu na kujiona very bright!

Dunderhead idiot.
 
If you can't even believe in existence of supernatural power (GOD),

Can you even understand the Quantum entanglement?

Can you even instill the way electron behave as wave and particle?

If you thought that you are a great thinker, let be known today you are arguing with one!
 
Kwa nini unafikiri namba zina mwanzo?
Hapo awali wakati unatafuta uthibitisho wa Mungu wa kundi la YUPO ulitoa mfano wa ugonjwa na dawa,ulijuaje kwamba mfano ule ulinganifu wake unaendana na kile ambacho hukupewa uthibitisho bado,ulitumia vigezo/kigezo gani kufananisha mfano ule na kile angali bado hakijathibitisha?ilibidi tukielewe kwanza kwa upana baada ya uthibitisho halafu ndo tuweze fanya ulinganifu.ulijuaje mfano wako una match na kile ambacho hakijathibishwa uhalisia wake bado?
 
U mean ur tiny d**k , see you are such dumb person,

Yan uwaga nasikia kubwa jinga wapo today i have just witnessed one.
Pathetic atheist unae kalili philosophy na vtabu na kujiona very bright!

Dunderhead idiot.
Straight to ignore list.

Kuanzis hapa sitaona post yako yoyote.

Sina muda na trolls.
 
Naona umerudi na Nukes
 
Naona umerudi na Nukes
Tell me what do you know about GOD?

Mkisoma philosophy na vitabu walivoviandika wenzenu
mnajisahau kbsa mnaridhika mnajikuta atheist,

Tupo tuliokua wapweke tangu tuna 2yrs marafiki wakubwa walikua ni vitabu na hizo Philosophy

Reasoning capacity tunayokubwa ya kuelewa deep meaning of Free Will existence

Tumezisoma Physics na hesabu to the level you guys hamuwez fikia we understand how things works

Just because umesoma sana vitabu na Philosophy za watu it doesn't change the fact that the entire universe works in a mystery Way and it's only a dumb atheist can't comprehend

So because he can't comprehend he create his fantasy world and assume GOD doesn't exists so that he can make sense out of complex realities

It doesn't alter the course of Omniscient sacred GOD
 
Hakuna maisha nje ya uhai. Kifo ndo mwisho wa kila kitu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nomaaa sanaaaaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…