Philip Marmo yupo hoi hospitali huko Haydom


G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Baada ya kubwagwa na mgombea wa CHADEMA, ndugu Philip Marmo(mgombe ubunge: CCM- Mbulu) yupo Haydom akipata matibabu. Hata hivyo inasemakna kuwa hajalazwa Hospitalini bali yupo katika nyumba ya wageni akihudumiwa na Madaktari.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
GET WELL SOON Mtafute makamba mfarijiane
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Namuombea apone haraka ashuhudie mabadiliko
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
49
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 49 145
Baada ya kubwagwa na mgombea wa CHADEMA, ndugu Philip Marmo(mgombe ubunge: CCM- Mbulu) yupo Haydom akipata matibabu. Hata hivyo inasemakna kuwa hajalazwa Hospitalini bali yupo katika nyumba ya wageni akihudumiwa na Madaktari.

Wishing him quick recovery and a safe return to Ayamaami.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Baada ya kubwagwa na mgombea wa CHADEMA, ndugu Philip Marmo(mgombe ubunge: CCM- Mbulu) yupo Haydom akipata matibabu. Hata hivyo inasemakna kuwa hajalazwa Hospitalini bali yupo katika nyumba ya wageni akihudumiwa na Madaktari.
Aliamini atakuwa mbunge milele.....?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Tunataka adead kabisa sio kuwa hospital tu haitoshi:yield:
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
plz pona haraka ...ILI USHUHUDIE KUWA NCHI HII SIO YA SISIEM ...!
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
auae kwa upanga nae hufa kwa upanga Mungu anaanza kumuonjesha jehanamu kama alivyokuwa akijifanya Mungu mtu na ccm yake ya mafisadi
 
M

mwetanano

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mwetanano

Member
Joined Nov 2, 2010
6 0 0
Nakukumbuka ulivyokuwa mkali na mkosoaji makini wa serikali wakati ukiwa mbunge; lakini ulipoingia tu serikalini ukafanana nao..

Ugua pole.
 
W

wikama

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
83
Likes
1
Points
0
W

wikama

Member
Joined Nov 2, 2010
83 1 0
hii ni balaa yaani huyu amelewa madaraka hadi anafikia kuugua mbona wale wa vyama pinzani hatujasikia kulazwa au kuwa hoi ila hawa kwa sababu ni mafisadi ndo maana maana wametumia fedha nyingi sana ili wapate na wamebwagwa chini pwaaaaaaaaaa ! thi thi thi hi hi hi hi bado kikwete siku yake nae puuuuuuuu !
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Alipokuwa waziri wa habari na utangazaji 1995 october, siku chache kabla ya kupiga kura alikuja shuleni kwetu baada ya kusikia wanafunzi hawampendi, nilipata taarifa kuwa naitwa na mkuu wa shule nyumbani kwake, nilipofika tu pale sebuleni akaanza kijana je unafahamu kwamba ni kosa kwa mwanafunzi kupiga kampeni nikajib sijui,akanza oh rwanda na burundi wanapigana kwa sababu ya vyama vingi nikamjibu tu wa heshima kuwa ni kwa sababu ya Ukabila akaniona mjeuri. wanafunzi 640 waliopiga kura marmo alipata 29 tulihuzunika sana lakini tukaja kujua kura 29 ni za walimu na watumishi. Sisi tulikuwatunafanya kampeni ya Mbunge aliyesimamishwa na NCCR enzi hizo. Jambo moja sintasahau katika uongozi wake matokeo yalipotoka tu kuwa amepita, aliyekuwa mwl mkuu shule ya jirani alihamishwa Mtwara kabla hata hajaapishwa kwa sababu alikuwa anampinga, alikuwa jeuri huyu mtu juzi niliposikia mbulu marmo ameaanguka nilifurahi saaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Alipokuwa waziri wa habari na utangazaji 1995 october, siku chache kabla ya kupiga kura alikuja shuleni kwetu baada ya kusikia wanafunzi hawampendi, nilipata taarifa kuwa naitwa na mkuu wa shule nyumbani kwake, nilipofika tu pale sebuleni akaanza kijana je unafahamu kwamba ni kosa kwa mwanafunzi kupiga kampeni nikajib sijui,akanza oh rwanda na burundi wanapigana kwa sababu ya vyama vingi nikamjibu tu wa heshima kuwa ni kwa sababu ya Ukabila akaniona mjeuri. wanafunzi 640 waliopiga kura marmo alipata 29 tulihuzunika sana lakini tukaja kujua kura 29 ni za walimu na watumishi. Sisi tulikuwatunafanya kampeni ya Mbunge aliyesimamishwa na NCCR enzi hizo. Jambo moja sintasahau katika uongozi wake matokeo yalipotoka tu kuwa amepita, aliyekuwa mwl mkuu shule ya jirani alihamishwa Mtwara kabla hata hajaapishwa kwa sababu alikuwa anampinga, alikuwa jeuri huyu mtu juzi niliposikia mbulu marmo ameaanguka nilifurahi saaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
good boy
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
alipokuwa waziri wa habari na utangazaji 1995 october, siku chache kabla ya kupiga kura alikuja shuleni kwetu baada ya kusikia wanafunzi hawampendi, nilipata taarifa kuwa naitwa na mkuu wa shule nyumbani kwake, nilipofika tu pale sebuleni akaanza kijana je unafahamu kwamba ni kosa kwa mwanafunzi kupiga kampeni nikajib sijui,akanza oh rwanda na burundi wanapigana kwa sababu ya vyama vingi nikamjibu tu wa heshima kuwa ni kwa sababu ya ukabila akaniona mjeuri. Wanafunzi 640 waliopiga kura marmo alipata 29 tulihuzunika sana lakini tukaja kujua kura 29 ni za walimu na watumishi. Sisi tulikuwatunafanya kampeni ya mbunge aliyesimamishwa na nccr enzi hizo. Jambo moja sintasahau katika uongozi wake matokeo yalipotoka tu kuwa amepita, aliyekuwa mwl mkuu shule ya jirani alihamishwa mtwara kabla hata hajaapishwa kwa sababu alikuwa anampinga, alikuwa jeuri huyu mtu juzi niliposikia mbulu marmo ameaanguka nilifurahi saaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
hana tofauti na yule mama wa iringa. Katili ndani ya ukatili. Huo ni mwanzo tu ngoma inalilia 2015.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Vyovyote vile!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Kuna mwenye sindano ya sumu humu? Msaada tafadhali.
 
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
277
Likes
36
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
277 36 45
Haifai kumchoma sindano ya sumu marmo, anapaswa kuondoa dhana potofu aliyokuwa nayo kwamba hakuna wenine wenye akili zaidi yake hapo mbulu.
Marmo pole
 

Forum statistics

Threads 1,236,292
Members 475,050
Posts 29,253,134