Pendekezo: SLAA amrithi SUMARI Arumeru!

bucho

JF-Expert Member
Jul 13, 2010
4,933
2,000
Nawahakishia dr silaa akisimama arumeru ataanguka . Wameru ni watu wanaubaguzi wa hali ya juu . Siyo silaa tu mtu yoyote ambaye sio mmeru hawezi kupata ubunge . Meru ni jamuhuri nyingine ile.
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
1,225
swala la ubunge siyo sahii itaonekana ana tamaa na madaraka kwa ushauri wangu siafiki mzee agombe ubunge yule ni raisi wetu na n raisi mtarajiwa wa taifa hili
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,403
2,000
Kumbe nakuumiza kichwa eeh!! Powle sana...
Ha ha haaaa, kuna jamaa walikuulizia hapa juzi ikaonekana umehamia MMU kuchekacheka na akina Ashadii, FL na warembo wengine baada ya Nape kusitisha malipo kwa kuwa hakukuwa na propaganda. Now sasa tunaenda Arumeru najua utakuwa umeresume duty na jina lako limeingia kwenye Payroll ya Nape again. Hongera sana broda, mjini ndio tunaishi kwa magumashi namna hiyo kamaaa.
 

Patriote

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
1,718
1,250
Dr. Slaa ni silaha ya maangamizi/silaha ya mwisho. Nashauri kama kuna mipango ya kumpa hicho kiti isitishwe mana bado tume ya uchaguzi ni babaishaji, akisimama kugombea ubunge wa Arumeru wanaweza fanya kila hila kama ilivyokawaida yao ili ashindwe then waanze kusema kama Ubunge kakosa angeweza kuwa Rais???Ili kulinda heshma yake mimi nashauri yeye akae tu kimya asimamie vijana hadi 2015 hata kama hatoteuliwa yeye kugombea urais nadhan itakuwa ni nafasi nzuri kwakwe kushika jimbo fulani. Ni mtazamo tu.
 

RICH OIL SHEIKH

JF-Expert Member
Jan 2, 2012
883
0
Wapendwa wa Chadema,
Mimi naomba Dr Slaa awanie ubunge Arumeru kusudi arudi Bungeni kuweka nguvu mpya

Bora agombee maana anaelekea kupoteza umaarufu kisiasa - duh kwa hiyo atavuta 7 milion toka chadema na mshahara wa bunge, kwa mshiko huu lazima agombee
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,385
2,000
Sio vibaya Slaa, akigombea ubunge Arumeru, mbona Mbowe nae aligombea urais akashindwa vibaya hakaamua kujisalimisha kwenye ubunge.

Kama Slaa, anawaza kuwa Rais wa Tanzania ni kujidanganya najua Pro-Chadema JF mtachukia mie kusema haya maneno lakini huo ndio ukweli, bora ajitose Arumeru.
 

MD25

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
3,076
1,195
Keshachoka kisiasa huyu..
Kwa sasa tunahitaji dam mpya za zenye nguvu bungeni na kwenye ulingo wa siasa!

ila 'vijana' wasira, lukuvi na ba mwanaasha bado hawajachoka?
Tunataka Dr. Slaa awe president hata kwa 1 term, ili tuwakomeshe m.a.gamba nyie!
 

MD25

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
3,076
1,195
Sio vibaya Slaa, akigombea ubunge Arumeru, mbona Mbowe nae aligombea urais akashindwa vibaya hakaamua kujisalimisha kwenye ubunge.

Kama Slaa, anawaza kuwa Rais wa Tanzania ni kujidanganya najua Pro-Chadema JF mtachukia mie kusema haya maneno lakini huo ndio ukweli, bora ajitose Arumeru.

Siku mbili tatu hizi umekuwa unaongea sense humu jamvini, hadi watu wakawa wanakusifu.
Lakini kwa post yako hapo juu naona bado ni 'yuleyule'.
Sasa ulitegemea Dr Slaa angeshinda vp Urais ili hali mlikua front kuchakachua?
Slaa is a material president...
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,491
2,000
Sio vibaya Slaa, akigombea ubunge Arumeru, mbona Mbowe nae aligombea urais akashindwa vibaya hakaamua kujisalimisha kwenye ubunge.

Kama Slaa, anawaza kuwa Rais wa Tanzania ni kujidanganya najua Pro-Chadema JF mtachukia mie kusema haya maneno lakini huo ndio ukweli, bora ajitose Arumeru.

Mkuu nipe mawazo yako.Unadhani Arumeru kutakuwa na siasa chafu za udini kama tulivyoshuhudia Uzini na Igunga?
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,385
2,000
Mkuu nipe mawazo yako.Unadhani Arumeru kutakuwa na siasa chafu za udini kama tulivyoshuhudia Uzini na Igunga?

Mkuu Molemo,
Ebu tujadili kwanza bila kuweka neno udini, hatuwezi kuhukumu kitu ambacho hakijatokea kama Arumeru kutakuwa na udini tutajadili humu JF mkuu.

Tusianze kutumia hisia...
 

seniorita

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
674
0
Dr ndiye mwenye neno la mwisho katika hili...plus naunga mkono wote wanaosema kuwa Slaa ana kazi kubwa katika chama na si kurukaruka kutafuta kazi ya ubunge jimbo ambalo sio lake wala hakai huko. Wako watu mahiri wa CDM huko Aru-East....
 

WILSON MWIJAGE

JF-Expert Member
May 30, 2011
276
0
Mbona Shibuda, mbowe,mrema na mwandosya walihi kugombea huo Urais wakadunda wakaenda kwenye ubunge


Ndugu,

Ni lini Mh. Shibuda na Mh. Mwandosya waligomea urais, tunapenda kupotosha jamii eehee?

Ubunge wa Arumeru upo chini ya sio saizi ya Dr. Slaa! Muache aimalishe chama
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,491
2,000
Mkuu Molemo,
Ebu tujadili kwanza bila kuweka neno udini, hatuwezi kuhukumu kitu ambacho hakijatokea kama Arumeru kutakuwa na udini tutajadili humu JF mkuu.

Tusianze kutumia hisia...

Hapana mkuu wangu,unajua kampeni za Igunga na Uzini zilinikera sana.Watu wazima na akili zao wanatembeza vikaratasi vya kihuni mitaani kubagua baadhi ya vyama kwa misingi ya udini.Tusipojadili hili mkuu kuna hatari pia ya kutokea huko Arumeru.Tutagawa nchi yetu vipandevipande kwa sababu tu ya uroho wa wahuni wachache
 

+255

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
1,942
1,500
ila 'vijana' wasira, lukuvi na ba mwanaasha bado hawajachoka?
Tunataka Dr. Slaa awe president hata kwa 1 term, ili tuwakomeshe m.a.gamba nyie!
Wewe na akina nani mnaotaka Slaa awe president!?
 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,124
2,000
wetu wengine matatizo matupu..eti Dr.slaa kaishiwa sera anaongelea Ufisadi...yaani hauju ufisadi ndio umetufikisha hapa..!?
Nani wa maana kati ya Dr.slaa aneubili ufisdi na KIKWETE anayeubili udini...?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
22,352
2,000
Hi thread imeanzishwa, na inashabikiwa, na maadui wa CDM. Wanataka Slaa aingie kwenye shindano la Arumeru ili wammalize kwa kutumia Tume ya Uchanguzi. Wanajua wakimmaliza Arumeru, hataweza kufurukuta tena 2015 kwenye Urais au hata Ubunge.

Nadhani Slaa ajikite kwenye mambo ya Katiba Mpya zaidi. Kwa sasa, CDM walio bungeni wanamwakilisha vya kutosha. Kwanza akirudi bungeni na kuanza kuongea kama akina Lissu na Mnyika atapotenza muonekano wake wa ki-Rais.
wala usihangaike mkuu, DR. ni mtu makini sana na ndiyo maana anawanyima usingizi kila kukicha wanajaribu kutafuta jambo kumwondolea umaarufu ila cha ajabu ndiyo wanamwongezea tu; mambo haya anapanga mwenyezi wacha wahangaike. Kinachowauma zaidi Dr anapendwa na wananchi zaidi ya 80% kote nchini sasa hilo ndiyo linawachanganya kabisaa -- nafikiri cha msingi ni kuanza kutafuta mtu wa kuchapisha zile karatasi za kura - sasa hvi zitoke china. :lol:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom