Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,962 Reaction score 1,252,213 Jun 3, 2025 #41 Aiseee
D dos.2020 Platinum Member Joined Feb 17, 2009 Posts 14,846 Reaction score 12,605 Jun 3, 2025 #42 K11 said: Tanganyika ilitafuta uhuru wa nini toka kwa mkoloni mweupe kama mkoloni mweusi anawaza kumnyonya na kumkandamiza ndugu yake zaidi?🦍🦍 Click to expand... tuliaminishwa zile kodi za wakati wa ukoloni ulikuwa ni ukatili kwa muafrica, wakati sasa kuna makodi mingi zaidi na ya ajabu kabsa
K11 said: Tanganyika ilitafuta uhuru wa nini toka kwa mkoloni mweupe kama mkoloni mweusi anawaza kumnyonya na kumkandamiza ndugu yake zaidi?🦍🦍 Click to expand... tuliaminishwa zile kodi za wakati wa ukoloni ulikuwa ni ukatili kwa muafrica, wakati sasa kuna makodi mingi zaidi na ya ajabu kabsa