PC monitor kufanya kazi kama flat tv


yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,281
Likes
2,035
Points
280
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,281 2,035 280
Nianze kwa kusema "hamjambo" hope mposalama sana wana wa teknolojia. anyways, dada yenu hapa ni na swali kama title inavyoonekana hapo juu!!! naomba kufahamu kama Pc monitor kama zile za dell au sony au yoyoyte ile naweza kuiconect kwenye decoder yangu either ya DSTV au AZAM au STARTIME kwa kutumia HDMI wire na ikadesplay vizuri?

i mean good quality picture?? je hata deki yenye HDMI port kwa kutumia waya wa HDMI to VGA monitor hiyo itaonyesha?

nauliza hivyo maana nimekuta kuna monitor nzuri sana zenye bei rahisi kuliko tv mpya! inch 32 na inch 27 je hili linawezekana?
dell-up3214q-review-ultrasharp32-4k-24-jpg.623575
mfano wa monitor.
dell-ultrasharp-5k-27-inch-jpg.623582
kwa kifupi kama flat inaweza kufanya kazi kama monitor je monitor inaweza fanya kazi kama tv??
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,088
Likes
8,823
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,088 8,823 280
share na sisi hizo monitor za 27 na 32 zinapouzwa.

kuhusu quality monitor nyingi zina quality kuliko TV, tena unaweza ukakuta monitor ya laki 5 ina quality kuliko tv ya milioni 3.

ndio kama ina HDMI monitor unaweza chomeka deki au azam yako na ikafanya kazi.

kuhusu VGA ule waya wa VGA kwenda HDMI hautafanya kazi utahitaji adapter ya vga kwenda HDMI, tofauti ya adapter na waya ni kwamba adapter inakuwa inaconvert zile signal, angalia picha hii kuzijua.

753494788540-1-zoom.jpg?1454917981


ukiangalia hio picha utaona kuna kama kibox hio ndio adapter yenyewe inapo convert,

waya wa kawaida kama huu haufanyi kazi.
41UlzpRHWwL._SY300_QL70_.jpg
 
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,281
Likes
2,035
Points
280
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,281 2,035 280
nikushukuru sana kwa majibu mazuri na muhimu sana! hizo pc monitor ni za dell sifahamu duka zinapouzwa kwa hapa nchini bali nimezikuta kwa mmoja wa watu wangu wakaribu wanaofungua ofisi ya shooting and editing videos, zimenivutia sana.
kwa maelezo yake amenunua used pc monitor ya inch 27 nairobi kwa pesa thamani ya tanzania laki 250000/= sijui sasa kwa iyo 32 kwa majibu yako nataraji sasa nami kuitafuta maana kumbe yote ni sawa.
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,737
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,737 280
Tumia hdmy cable mbona mambo muswano tu
 
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
2,420
Likes
1,896
Points
280
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
2,420 1,896 280
share na sisi hizo monitor za 27 na 32 zinapouzwa.

kuhusu quality monitor nyingi zina quality kuliko TV, tena unaweza ukakuta monitor ya laki 5 ina quality kuliko tv ya milioni 3.

ndio kama ina HDMI monitor unaweza chomeka deki au azam yako na ikafanya kazi.

kuhusu VGA ule waya wa VGA kwenda HDMI hautafanya kazi utahitaji adapter ya vga kwenda HDMI, tofauti ya adapter na waya ni kwamba adapter inakuwa inaconvert zile signal, angalia picha hii kuzijua.

753494788540-1-zoom.jpg?1454917981


ukiangalia hio picha utaona kuna kama kibox hio ndio adapter yenyewe inapo convert,

waya wa kawaida kama huu haufanyi kazi.
41UlzpRHWwL._SY300_QL70_.jpg
Kupata sauti.... Sub woofer itahitajika
 
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
176
Likes
169
Points
60
Age
28
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined Mar 13, 2017
176 169 60
share na sisi hizo monitor za 27 na 32 zinapouzwa.

kuhusu quality monitor nyingi zina quality kuliko TV, tena unaweza ukakuta monitor ya laki 5 ina quality kuliko tv ya milioni 3.

ndio kama ina HDMI monitor unaweza chomeka deki au azam yako na ikafanya kazi.

kuhusu VGA ule waya wa VGA kwenda HDMI hautafanya kazi utahitaji adapter ya vga kwenda HDMI, tofauti ya adapter na waya ni kwamba adapter inakuwa inaconvert zile signal, angalia picha hii kuzijua.

753494788540-1-zoom.jpg?1454917981


ukiangalia hio picha utaona kuna kama kibox hio ndio adapter yenyewe inapo convert,

waya wa kawaida kama huu haufanyi kazi.
41UlzpRHWwL._SY300_QL70_.jpg
Vp ndugu je! Kwenye laptop iyo connection itakubali au lazma uwe na special program? Nisaidie kwa hilo
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,088
Likes
8,823
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,088 8,823 280
Vp ndugu je! Kwenye laptop iyo connection itakubali au lazma uwe na special program? Nisaidie kwa hilo
laptop port zake ni za kutoa, ili utumie kioo cha laptop kuonyeshea kitu cha nje utahitaji tv box
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,585
Likes
29,864
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,585 29,864 280
itategemea na monitor, zipo zenye built in speaker, hasa zenye hdmi sababu unapitisha pia sauti.

ila kama haina speaker sabufa itakuhusu au speaker yoyote ya nje.
Chief hizi convertor ni bei gani?
 
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
29,858
Likes
113,169
Points
280
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
29,858 113,169 280
share na sisi hizo monitor za 27 na 32 zinapouzwa.

kuhusu quality monitor nyingi zina quality kuliko TV, tena unaweza ukakuta monitor ya laki 5 ina quality kuliko tv ya milioni 3.

ndio kama ina HDMI monitor unaweza chomeka deki au azam yako na ikafanya kazi.

kuhusu VGA ule waya wa VGA kwenda HDMI hautafanya kazi utahitaji adapter ya vga kwenda HDMI, tofauti ya adapter na waya ni kwamba adapter inakuwa inaconvert zile signal, angalia picha hii kuzijua.

753494788540-1-zoom.jpg?1454917981


ukiangalia hio picha utaona kuna kama kibox hio ndio adapter yenyewe inapo convert,

waya wa kawaida kama huu haufanyi kazi.
41UlzpRHWwL._SY300_QL70_.jpg
Mkuu nakumbuka yangu niliipata kariakoo mtaa wa uhuru duka nalikumbuka vizuri kabla ya kufika filling station ya uhuru kuna duka hope wanauza vifaa vya mziki hope ukirudi nyuma maduka matatu hapo unazipata
 
I

isupilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
303
Likes
1,197
Points
180
I

isupilo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
303 1,197 180
itategemea na monitor, zipo zenye built in speaker, hasa zenye hdmi sababu unapitisha pia sauti.

ila kama haina speaker sabufa itakuhusu au speaker yoyote ya nje.
So ukiwa na kisambuzi cha Azam(ambacho kina HDMI port) na Monitor ya PC,ukatumia waya ambao ni HDMI to HDMI unawezaa kuangalia luninga kama kawaida?Msaada plss
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,501
Likes
4,932
Points
280
Age
25
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,501 4,932 280
Nianze kwa kusema "hamjambo" hope mposalama sana wana wa teknolojia. anyways, dada yenu hapa ni na swali kama title inavyoonekana hapo juu!!! naomba kufahamu kama Pc monitor kama zile za dell au sony au yoyoyte ile naweza kuiconect kwenye decoder yangu either ya DSTV au AZAM au STARTIME kwa kutumia HDMI wire na ikadesplay vizuri?

i mean good quality picture?? je hata deki yenye HDMI port kwa kutumia waya wa HDMI to VGA monitor hiyo itaonyesha?

nauliza hivyo maana nimekuta kuna monitor nzuri sana zenye bei rahisi kuliko tv mpya! inch 32 na inch 27 je hili linawezekana? View attachment 623575 mfano wa monitor.
View attachment 623582 kwa kifupi kama flat inaweza kufanya kazi kama monitor je monitor inaweza fanya kazi kama tv??
Mkuu tuambiane bana namimi nilikuwa nashida na hizo monitor ni bei gani? Hasa hizo za 27" na 32"
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,757
Likes
1,364
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,757 1,364 280
So ukiwa na kisambuzi cha Azam(ambacho kina HDMI port) na Monitor ya PC,ukatumia waya ambao ni HDMI to HDMI unawezaa kuangalia luninga kama kawaida?Msaada plss
wakijibu wajuvi nitag mkuu...!
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,088
Likes
8,823
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,088 8,823 280
So ukiwa na kisambuzi cha Azam(ambacho kina HDMI port) na Monitor ya PC,ukatumia waya ambao ni HDMI to HDMI unawezaa kuangalia luninga kama kawaida?Msaada plss
ndio unaweza
 
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
176
Likes
169
Points
60
Age
28
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined Mar 13, 2017
176 169 60
laptop port zake ni za kutoa, ili utumie kioo cha laptop kuonyeshea kitu cha nje utahitaji tv box
Tv box naipataje mkuu nimewahi kuzunguka sana kariakoo bila mafanikio kama kuna duka unalijua nielkeze tafadhali
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,088
Likes
8,823
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,088 8,823 280
Na bei ya tvbox pia naomba
ya laptop sio? mitaa ya uhuru ulifika pale? msimbazi na uhuru kama unaenda congo na uhuru mkono wa kulia wapo nje wengi tu, pale vitu kama hivyo hukosi, mda si mrefu kuna jamaa yangu alinunua ya monitor kwa 30,000. hio ya laptop pengine iwe juu kidogo. sema vitu original bongo tulishavizika siku nyingi vipo vya china tu pale.
 
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
176
Likes
169
Points
60
Age
28
orturoo

orturoo

Senior Member
Joined Mar 13, 2017
176 169 60
ya laptop sio? mitaa ya uhuru ulifika pale? msimbazi na uhuru kama unaenda congo na uhuru mkono wa kulia wapo nje wengi tu, pale vitu kama hivyo hukosi, mda si mrefu kuna jamaa yangu alinunua ya monitor kwa 30,000. hio ya laptop pengine iwe juu kidogo. sema vitu original bongo tulishavizika siku nyingi vipo vya china tu pale.
Poa mkuu ngoja niombe mtu anichekie niko mkoani kwa sasa
 

Forum statistics

Threads 1,213,129
Members 461,976
Posts 28,467,952