Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa... | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Internal Control, Aug 26, 2015.

  1. Internal Control

    Internal Control Member

    #1
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kusingizia refa anapendelea haya maneno ameyasema alipoulizwa na mwandishi wa habari kuhusu jeshi la polisi kumzuia kipenzi cha wengi mgombea urais kupitia Ukawa Lwegainani Lowassa kuzuiwa kufanya ziara zake.
    Anamaanisha nini kusema Ukawa ni timu Ilioshindwa ilihali hata October 25 bado?

    Source:ITV HABARI
     
  2. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #21
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,956
    Likes Received: 7,727
    Trophy Points: 280
    Mwanaume ukishakuwa na makalio makubwa, ni ngumu sana kufikiria sawa sawa.

    Ona LEMUTUZ, ona CHAGONJA!
     
  3. A

    Amon Mahamba JF-Expert Member

    #22
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 402
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo Changonja ameishajua UKAWA itashindwa Mpe Hi refa
     
  4. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #23
    Aug 26, 2015
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,725
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera jeshi la polisi kwa kazi nzuri,na bado!
     
  5. Internal Control

    Internal Control Member

    #24
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kwanini lakini wanatuchokoza hivi siku tukichoka hii nchi haitakalika naomba tu ICC wawe wanaangalia hivi viashiria vidogo vidogo vinavyotupeleka kwenye machafuko
     
  6. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #25
    Aug 26, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Natamani aendelee kuwepo kibaruani wakati serikali itakapo change hands baada ya October 25. Halafu anapigwa kibuti cha uhakika! Refarii ambaye ni mchezaji wa 12 wa timu ya CCM!
     
  7. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #26
    Aug 26, 2015
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Mkuu maneno magumu hayo! Halafu kumbuka September 1, haiko mbali japo najua kauli zingine ni kauli za kuudhi! Msamehe bure!
     
  8. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #27
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,602
    Likes Received: 5,446
    Trophy Points: 280
    Nilikua na mzee mmoja wa kama miaka 60 ameshangaa sana kauli hiyo kutoka kwa IGP,aliulizwa kuhusu malalamiko ya jeshi la polisi kumzuia lowasa asiende hospitali na Samia suluhu kuruhusiwa kutembelea hospitali ndio akatoa majibu hayo!
    Mzee akauliza mbona swali la msingi halijajibiwa?Double standards za jeshi la polisi!
     
  9. M

    Molembe JF-Expert Member

    #28
    Aug 26, 2015
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,989
    Likes Received: 4,901
    Trophy Points: 280
    Kauli kama ile ilipaswa itolewe na Nape sio Chagonja amedhihirisha upumbavu wake.
     
  10. 1

    1961mkuu Member

    #29
    Aug 26, 2015
    Joined: Aug 25, 2015
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chagonja ficha mapenzi yako kwa CCM mkuu
     
  11. M

    MH787 Member

    #30
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes he has the problems and he need to to take the annually leave before the general election and I walys say that pls don't double job to be a wife and be husband and the Best things stand as wife or husband in your family
     
  12. BIGURUBE

    BIGURUBE JF-Expert Member

    #31
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 6,637
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Huyu Chagonja si ndio yule mwny tuhuma zq kulihujumu jeshi la police na aliesema hatambui uteuzi wa IGP Ernest Mangu???

    Huyu si ni yule mwny tuhuma za kutuma majambazi wapore silaha vituo vyq police ili ionekakane Mangu hafai???
     
  13. U

    Undu JF-Expert Member

    #32
    Aug 26, 2015
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 1,839
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Watz jugunzeni mageuzi nchi za arabuni
     
  14. c

    chobocho Member

    #33
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    POLICE = People Of Low Intelligence Can Enter.
     
  15. gnassingbe

    gnassingbe JF-Expert Member

    #34
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 3,970
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    Mara mbili mbili dabari dabari.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #35
    Aug 26, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chagonja toka ahukose U IGP ni sheedah! Hivi alijibu hoja za Lema?
     
  17. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #36
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,956
    Likes Received: 7,727
    Trophy Points: 280
    Vyombo vya Dola kuingilia kazi za vyama vya siasa ni hatari sana.

    CHAGONJA Aliposema kuwa UKAWA ni timu inayoshidwa ilhali UKAWA Inafanyiwa hujuma za hapa na pale, amedhalilisha sana serikali, CCM na vyombo vya dola! Bora angekaa kimya kuliko kuonyesha mahaba yale wazi wazi hivi!
    Kuanzia sasa wananchi tunaotaka mabadiliko tuko tayari kwa lolote!! Hata kama ni VITA vya kisiasa!!
     
  18. mgosi9

    mgosi9 JF-Expert Member

    #37
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 17, 2014
    Messages: 1,585
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 133
    Ukweli Hausemwi Na Muongo.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #38
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,140
    Likes Received: 22,410
    Trophy Points: 280
    Nyota njema huonekana alfajiri, gonjwa lile nani alichaguwe?
     
  20. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #39
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 5,048
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Zuzu huyu..
     
  21. k

    kauleni JF-Expert Member

    #40
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tayari keshajiandikisha kwenye orodha ya kupelekwa ICC, anatangaza matokeo kabla ya uchaguzi ilhali yeye ni mtu kutoka chombo cha dola. Likizuka tu baada ya uchaguzi asimsubiri Fatou, aongoze mwenyeeeewe na magwanda yake.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...