Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Internal Control, Aug 26, 2015.

  1. Internal Control

    Internal Control Member

    #1
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kusingizia refa anapendelea haya maneno ameyasema alipoulizwa na mwandishi wa habari kuhusu jeshi la polisi kumzuia kipenzi cha wengi mgombea urais kupitia Ukawa Lwegainani Lowassa kuzuiwa kufanya ziara zake.
    Anamaanisha nini kusema Ukawa ni timu Ilioshindwa ilihali hata October 25 bado?

    Source:ITV HABARI
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,900
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Yaani Mimi napata hasira.... Sijui kwanini October 25 aijawa kesho. Huu ubabe una mwisho wake
     
  3. mdafanga

    mdafanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2015
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 619
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Yule mzee chagonja wahovyo sana
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,837
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    Yaani nyie mkiambiwa hata ukweli hamtaki?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2015
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,832
    Likes Received: 2,110
    Trophy Points: 280
    Hovyo sana huyu mzee, nadhani wameshakubaliana watatangaza ushindi kwa SISIEM kwa lazima
     
  6. m

    mangatara JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,808
    Likes Received: 6,628
    Trophy Points: 280
    Kwake yeye ni kwamba Watz hawawezi kumchagua Mpumbaavuuu na Lofa mwenziye. Mwenye sikio na asikie. Tatizo ni kuwa, UKAWA weshazoea matusi, vitisho na propaganda mfu ka hizo.
    Mheshimiwa IGP, chunguza ufahamu na ujuzi wa Chagonja. Sidhani ka ana vigezo vinavyoweza kumpa cheo chake. Huenda ni "Kihiyo" huyu. Angalia na ukumbuke majibu yake; Mtu kauliwa na bonu la machozi Morogoro yeye anajibu kirahizi tu; Alipigwa na kitu kizito! Kamanda wa cheo hicho!Unatia aibu na huruma. Watu wameuliwa na bomu la kutupa kwa mkono, ati kwa sababu ni wapinzani, anasema; Chadema wanapenda tu kujilipua!! Ungekuwa weye IGP unawaza vyema, sidhani kama mpaka leo hii huyu angelikuwa kwenye ofisi za kuonekana kwenye media. Ni kaushauri tu, mweke pembeni analiharishia jeshi lako tukufu.
     
  7. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2015
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 8,191
    Likes Received: 5,143
    Trophy Points: 280
    Kwakweli hata mimi mwenyewe nimeshindwa kumwelewa anamaanisha nani kashindwa wakati hata uchaguzi bado?
     
  8. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 1,878
    Likes Received: 1,173
    Trophy Points: 280
    Polisi walikuwa wanakwenda watu waliofeli darasani, ni hiyo shida ya kazi vinginevyo ni kazi ya waliotupu kichwani!
     
  9. p

    phunter JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa ni kum**** mtu
     
  10. Internal Control

    Internal Control Member

    #10
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Leo chekelea unaona raha leo mkipita mtaani na jezi zenu mnazomewa tu yanaisha baada ya trh 25 wakichakachua itakua sio kuzomea tena itakua mnakula kipigo na hapo ndipo utakumbuka hii siku kushabikia ujinga
     
  11. P

    Prosoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2015
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 472
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tena mtungo
     
  12. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu Ikiwezekana Asimame Kazi Mpaka Uchaguzi Upite Kwa Maana Anaonyesha Ni Mwanasiasa kabisa.
     
  13. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 7,840
    Likes Received: 8,620
    Trophy Points: 280
    Ukweli ?!. Chagonja ana kura ngapi ?!
     
  14. Internal Control

    Internal Control Member

    #14
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Sio kwa Tanzania mkuu labda Denmark
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 5,021
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Obesity mbaya sana inavuruga hata ufahamu
     
  16. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,837
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    Mnawatukana ila kesho mnawaomba kukutana nao, ili iweje? ndo maana mnaitwa malofa nyie kwasababu hata mikakati hamna na Sumaye aliwachana live
     
  17. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,956
    Likes Received: 7,727
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilisikia tamko lake yule, akili zake ziko makalioni.

    Mpumbavu sana yule!
     
  18. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,956
    Likes Received: 7,727
    Trophy Points: 280
    Ni kweli makalio yake yamekuwa makubwa kuliko akili yake!
     
  19. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,541
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    mpuuz sana uyo mtu
     
  20. Internal Control

    Internal Control Member

    #20
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Nimesikitika sana
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...