Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa... | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chagonja: Ni kawaida kwa timu ilioshindwa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Internal Control, Aug 26, 2015.

  1. Internal Control

    Internal Control Member

    #1
    Aug 26, 2015
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kusingizia refa anapendelea haya maneno ameyasema alipoulizwa na mwandishi wa habari kuhusu jeshi la polisi kumzuia kipenzi cha wengi mgombea urais kupitia Ukawa Lwegainani Lowassa kuzuiwa kufanya ziara zake.
    Anamaanisha nini kusema Ukawa ni timu Ilioshindwa ilihali hata October 25 bado?

    Source:ITV HABARI
     
  2. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #41
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,542
    Likes Received: 3,387
    Trophy Points: 280
    MAMBO 20 NILIYOJIFUNZA
    KWENYE MKUTANO WA CCM
    JANGWANI.
    1. Yamoto Band wameshangiliUwa
    zaidi kuliko Magufuli,
    2. Wakati Mbowe amewakutanisha
    Lowasa na Sumaye. Leo Jakaya
    amewakutanisha Diamond na Ali
    Kiba Jangwani,
    3. CCM wanajua kuwa mikutano ya
    UKAWA inapata mafuriko, kwa hiyo
    nao walijitahidi wapate "mafuriko"
    4. Watu wengi wameenda
    kuwashangaa wasanii, sio
    kumsikiliza Magufuli. Kumuona
    Diamond bei ghali, leo
    wamemuona Live bila kiingilio
    wataacha kwenda?
    5. Magufuli anajua lugha nyingi za
    makabila kuliko anavyojua
    matatizo ya wananchi,
    6. Mkapa anahitaji maombi ya
    kufunga maana anazeeka vibaya.
    Amemuita Mpumbavu, Waziri
    Mkuu aliyemteua mwenyewe na
    kufanya nae kazi miaka 10,
    7. Mwisho wa mikutano ya siasa ni
    saa 12 kamili lakini CCM
    wamezidisha dakika hadi 12:40.
    Ikiwa wameshindwa kutekeleza
    Sheria waliyoiweka mwenyewe,
    watawezaje kutekeleza ahadi zao?
    CCM hawapaswi kuaminiwa,
    8. Kitendo cha Magufuli kukiri
    serikali inanyanyasa Machinga na
    mama Ntilie ni kukiri kuwa serikali
    yake imechoka na inahitaji
    kubadilishwa,
    9. Magufuli amemvua nguo
    Kikwete hadharani. Kusema
    anashangaa meno ya tembo
    yamefikaje uarabuni ni kusema
    kuwa JK anashiriki biashara hiyo.
    Ikiwa Magufuli amesema atazuia
    biashara hiyo haramu, nini
    kimemshinda JK kuzuia kwa sasa?
    10. Magufuli anajua kuwa CCM
    inakaribia kufa. Wakati akimalizia
    hotuba yake ametoa mfano
    ambao haukueleweka vizuri, lakini
    fundisho lake ni kuwa
    WATANZANIA MSIIUE CCM. Kumbe
    anajua kuwa CCM itakufa,
    11. Ccm wamewadharau sn
    watanzania kwa kuwapandisha
    malori ya kubebea vitunguu,
    nyanya na viazi. Mtanzania
    aliyepandishwa lori leo akiipigia
    kura CCM atadhihirisha kuwa yeye
    ni kiazi,
    12. Mzee Warioba ameshindwa
    kabisa kumnadi Magufuli kwa hoja.
    Kwa namna alivyojieleza anaweza
    kuzidiwa na kijana aliyemaliza
    form four akapata division zero,
    13. Mzee Mkapa ana matusi
    "makali" kuliko wafanyakazi wa
    bar,
    14. Bila msaada wa malori na
    kujazia bodaboda mafuta, uwanja
    wa Jangwani leo ungekua mtupu,
    15. Warioba anaipenda CCM zaidi
    ya anavyoipenda Tanzania,
    16. Rais Kikwete amekiri kuwa
    Magufuli alikua chaguo lake, it
    means hakuwa chaguo la
    wanaCCM. Kwa lugha rahisi
    Kikwete amedhihirisha kuwa
    alienda Dodoma akiwa na majina
    yake mfukoni kama ilivyodaiwa,
    17. Kwa kuwa Polepole alikiri
    Warioba ni "Role Model" wake, leo
    tumemjua anayemtuma Polepole
    kutukana UKAWA,
    18. Jeshi la Polisi linatumika
    kisiasa. Wameshindwa kuzuia
    maandamano "haramu" ya CCM
    na kuzuia mkutano ilipofika saa 12
    kamili km sheria inavyotaka,
    19. Miongoni mwa watu
    wanaopaswa kuchunguzwa UKAWA
    ikishika dola ni pamoja na Jaji
    Joseph Warioba na Mzee Mkapa,
    20. CCM haifai kuendelea kuwa
    madarakani baada ya October 25
     
  3. b

    bensog26 Senior Member

    #42
    Aug 27, 2015
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siku ile ya fiesta ya makabwela pale jangwani Magufuli mwenyewe kama nilimsika akisema polisi huwa wananyang'anywa silaha na raia sasa majibu kama hayo lazima huyapate kwa mzee Chagonja poleni wana ukawa ila kuongopewa na ccm nimechoka jamani!!25th
     
  4. hunchback

    hunchback JF-Expert Member

    #43
    Aug 27, 2015
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 598
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Mimi nitamchagua kwa sababu wapo wazima wanaokufa ghafla wanawaacha wagonjwa wanadunda! Jiangalie sana wewe ujidhaniaye ni mzima!
     
  5. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #44
    Aug 27, 2015
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 8,192
    Likes Received: 5,143
    Trophy Points: 280
    Hujafa hujaumbika, maradhi wameumbiwa wanadamu
     
  6. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #45
    Mar 12, 2018
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 3,146
    Likes Received: 2,018
    Trophy Points: 280
    well noted
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...