Pastor Tony asipomzuia mkewe mapema atapoteza wateja

Pastor Tony asipomzuia mkewe mapema atapoteza wateja

Who are you! I sit with high people!
 
Ukisikia maskini akipata matako hulia mbwata ndio hii sasa.

Ni dhahiri huyu dada amekulia kwenye ufukara mkubwa sana kiasi kwamba kitendo cha kupata pesa sasa kila kitu kwake kimekuwa ni cha ajabu.
 
Kuna vitu amezungumza kuhusu dereva wake, Nina wasi kama hatembei na dereva wake kimapenzi basi nami nitachapwa viboko viwili🤩
 
Wengine anafundisha neno yeye anaishi kwa hisia mambo ya dunia ukiyapatiliza miaka 30 huvuki
 
Back
Top Bottom