Paparazzi mie bado nipo kazini!

Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,544
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,544 2,000
Huyu jamaa nilibahatika kukaa nae siti jirani kwenye ndege. Brother Maxence Melo mimi ni yule jamaa niliempisha your son achungulie dirishani tulipokaribia kutua DXB. Very nice guy.

Ooohooo πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ double R baanaa

Asante kwa kunipigia chepuo...πŸ€©πŸ€©πŸ€“πŸ€“

Heey Melo, mimi ni yule bibi tuliyesabahiana usiku wa kuingia mwaka mpya wa 2018 nilikuwa naitwa Kasinde siku hizi ni almaarufu kigagula Kasie Matata.

Tena umenikumbusha ugomvi wa DXB..... sijui niuanzishe...🧐🀨πŸ€ͺ
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
9,422
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
9,422 2,000
Hehehehehheheee sema SU nikufundishe, ila ukinogewa uvumilie maana hata utamu una namna ya kuuvumilia, laah utajikuta unauza mechi....

Looh polee, kumbe umesema wewe ni mtoto...
Am your auntie then....

Auntie K’
Teh ....

Unanifurahisha sana
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,865
Points
2,000
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,865 2,000
Huyu jamaa nilibahatika kukaa nae siti jirani kwenye ndege. Brother Maxence Melo mimi ni yule jamaa niliempisha your son achungulie dirishani tulipokaribia kutua DXB. Very nice guy.
Mkuu, hata hukushtua I see? That's unfair jamani. Asante kwa ukarimu wako, mwanangu alifurahi na alieleza kuwa kuna mtu alimpa fursa hiyo.

Once again, asante sana!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,709
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,709 2,000
Mkuu, hata hukushtua I see? That's unfair jamani. Asante kwa ukarimu wako, mwanangu alifurahi na alieleza kuwa kuna mtu alimpa fursa hiyo.

Once again, asante sana!
Ha ha ha nilipanga nije niku-surprise humu kijiweni though I regretted not to take your contacts coz tungeweza kukutana for a coffee
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,544
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,544 2,000
Ha ha ha nilipanga nije niku-surprise humu kijiweni though I regretted not to take your contacts coz tungeweza kukutana for a coffee

Hahahahaha pole kwa kupoteza fursa, ila usijali siku nyingine ntakuandikia to do list mapema ili usiwe unasahau coffee networking ...πŸ˜œπŸ˜œπŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

Ugomvi wa DXB ndo ushaanza hivooo πŸ˜œπŸƒπŸ½β€β™€οΈπŸƒπŸ½β€β™€οΈπŸƒπŸ½β€β™€οΈ
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,544
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,544 2,000
Kuna likes ukizipata unaona kama umepokea dollar πŸ’΅ hehehehehehhe Kasie Matata mie, sijui Matata yenyewe yataisha lini.

Maxence Melo nimepata wazo, kama ikiwezekana kuwe na uwezo (option) wa members ku quote like wanayoipata.....

Thanks for your likes man, I know there are members humu hawajawahi kupata sio tuu quotes zako hata likes....

You are the founder of this forum, SO am proud to have your likes ....πŸ˜‡
Kungekuwa na uwezo wa kuziframe (your likes) would’ve done that so I could easily see that whenever I feel like hehehehehheee

Najua kuna watu watasema nna vimelea vya ushomile hehehehehe waaapiiii, ni vurugu tuu za Kasie.

Am happy to have your likes...


Wakora Tata.

Kasie Matata Mavurugu.
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
9,422
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
9,422 2,000
Kuna likes ukizipata unaona kama umepokea dollar hehehehehehhe Kasie Matata mie, sijui Matata yenyewe yataisha lini.

Maxence Melo nimepata wazo, kama ikiwezekana kuwe na uwezo (option) wa members ku quote like wanayoipata.....

Thanks for your likes man, I know there are members humu hawajawahi kupata sio tuu quotes zako hata likes....

You are the founder of this forum, SO am proud to have your likes ....
Kungekuwa na uwezo wa kuziframe (your likes) would’ve done that so I could easily see that whenever I feel like hehehehehheee

Najua kuna watu watasema nna vimelea vya ushomile hehehehehe waaapiiii, ni vurugu tuu za Kasie.

Am happy to have your likes...


Wakora Tata.

Kasie Matata Mavurugu.
Teh

 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top