Dangote the advocate
Senior Member
- Sep 21, 2014
- 137
- 158
Moja ya makosa makubwa unayoweza kuyafanya hapa duniani ni kuamini kuwa una rafiki kazini kuwa makini ndugu.
You Better Watch your Back.
You Better Watch your Back.
It is awell known fact that:Moja ya makosa makubwa unayoweza kuyafanya hapa duniani ni kuamini kuwa una rafiki kazini kuwa makini ndugu.
You Better Watch your Back.
Kila unayemuona kazini unatakiwa kuishi naye kwa zaidi ya kisanii.Laa sivyo,kuchekesha ni njenje!Moja ya makosa makubwa unayoweza kuyafanya hapa duniani ni kuamini kuwa una rafiki kazini kuwa makini ndugu.
You Better Watch your Back.