Papaa Msofe

michepuko

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
1,194
0
Ni miaka sasa imepita bila kusikia jina la mfanyabiashara papaa Msofe likitajwatajwa sana kwenye band za muziki Wa dance,kumbi za starehe na wa vyombo vya habari.

Kipindi cha nyuma nilikua nikiliskia sana jina hili likitawala bila kuelewa ni nani haswa mtu huyu.

Leo naona si vibaya wanaomfahau huyu bwana wakitutanabaisha kwamba ni nani, na anahusika na biashara gani mpaka kupelekea kuwa na umaarufu kiasi kile?

Ahsanteni.
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Ni miaka sasa imepita bila kusikia jina la mfanya biashara papaa Msofe likitajwatajwa sana kwenye band za muziki Wa dance,kumbi za starehe na wa vyombo vya habari.Kipindi cha nyuma nilikua nikiliskia sana jina hili likitawala bila kuelewa ni nani haswa mtu huyu,
Leo naona si vibaya wanaomfahau huyu bwana wakitutanabaisha kwamba ni nani, na anahusika na biashara gani mpaka kupelekea kuwa na umaarufu kiasi kile?
Ahsanteni.

mi natokeaga kule kwa walingala nna pesa chafu nafanya biashara ya madini na kudhulumu watu ila kwa sasa npo na ndugu yangu nguza viking
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,593
2,000
Pedeshee Ndama,Fally Ipupa kamrusha huyu!nae anabiashara gani mkuu?

Biashara zao si zile za kuwapa wasanii kete. wasanii wengine wakiume walikua wanaingiziwa kupitia haja kubwa kabisa na ndio unaona wengine wanapumuliwa sasa
 

michepuko

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
1,194
0
Biashara zao si zile za kuwapa wasanii kete. wasanii wengine wakiume walikua wanaingiziwa kupitia haja kubwa kabisa na ndio unaona wengine wanapumuliwa sasa

Mkuu ni kweli walikua wanaingiziwa sembe kupitia Ringi?hebu kama unawafahamu hao wasanii ufunguke nasi tuwatambue mkuu.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,350
2,000
Ni miaka sasa imepita bila kusikia jina la mfanya biashara papaa Msofe likitajwatajwa sana kwenye band za muziki Wa dance,kumbi za starehe na wa vyombo vya habari.Kipindi cha nyuma nilikua nikiliskia sana jina hili likitawala bila kuelewa ni nani haswa mtu huyu,
Leo naona si vibaya wanaomfahau huyu bwana wakitutanabaisha kwamba ni nani, na anahusika na biashara gani mpaka kupelekea kuwa na umaarufu kiasi kile?
Ahsanteni.

anauza maandazi ya bakhresa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom