Papa aingia Twitter rasmi


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,903 2,000
KIONGOZI wa Kanisa Katoliki Duniani, Papa Benedict wa 16, kwa mara ya kwanza ametuma ujumbe usiotarajiwa katika akaunti yake ya mtandano wa kijamii wa Twitter.
Papa alionekana akibonyeza vitufe vya ipad yake na kuandika ujumbe unaosema: “Marafiki wapendwa, nimefurahi kuwa karibu nanyi katika Twitter. Asanteni kwa ushirikiano wenu. Nawabariki wote kutoka moyoni mwangu.”
Msemaji wake alisema kuwa mwanzoni Papa alimfikia kila mtu kwa kutumia akaumti zake za lugha ya Kiingereza.
Akaunti za Papa za Kiingereza zina zaidi ya wafuasi 660,000. Hata hivyo akaunti za Papa @pontifex zinazomaanisha ‘Papa’ au ‘Mjenzi wa daraja’ zinafuatana kila moja.
Mwaka jana, Papa alituma ujumbe wake wa kwanza Twitter kutoka katika akaunti ya Vatican na kufungua utukufu wa kuona taarifa mpya kutoka tovuti nyingi.
Kiongozi huyo wa dunia wa watu bilioni 1.2 na zaidi walio waumini wa madhehebu ya Romani Katoliki, anatarajia kujitoa kuliko kuandika ujumbe wa Twitter kwa kila mmoja.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
KIONGOZI wa Kanisa Katoliki Duniani, Papa Benedict wa 16, kwa mara ya kwanza ametuma ujumbe usiotarajiwa katika akaunti yake ya mtandano wa kijamii wa Twitter.
Papa alionekana akibonyeza vitufe vya ipad yake na kuandika ujumbe unaosema: "Marafiki wapendwa, nimefurahi kuwa karibu nanyi katika Twitter. Asanteni kwa ushirikiano wenu. Nawabariki wote kutoka moyoni mwangu."
Msemaji wake alisema kuwa mwanzoni Papa alimfikia kila mtu kwa kutumia akaumti zake za lugha ya Kiingereza.
Akaunti za Papa za Kiingereza zina zaidi ya wafuasi 660,000. Hata hivyo akaunti za Papa @pontifex zinazomaanisha ‘Papa' au ‘Mjenzi wa daraja' zinafuatana kila moja.
Mwaka jana, Papa alituma ujumbe wake wa kwanza Twitter kutoka katika akaunti ya Vatican na kufungua utukufu wa kuona taarifa mpya kutoka tovuti nyingi.
Kiongozi huyo wa dunia wa watu bilioni 1.2 na zaidi walio waumini wa madhehebu ya Romani Katoliki, anatarajia kujitoa kuliko kuandika ujumbe wa Twitter kwa kila mmoja.

Kama mkatoliki sikubaliani na kauli yake hiyo hapo nilipobold,labda kama kuna makosa ya kiuandishi,lakini pia kuna makosa madogomadogo mengi tu katika ukatoliki ambayo kwa akaunti yake hii ya Twitter tutaweza kumfikia moja kwa moja.Mwenye uwezo wa kubariki ni Mungu peke yake,yeye kama mwanadamu aliyepewa daraja hilo takatifu alitakiwa kutuombea baraka ya mungu mwenyezi na si yeye mwenyewe kutubariki..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
dah...kichwa cha habari kilinifanya nishangae kwa kudhani ni PAPA samaki...
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Kama mkatoliki sikubaliani na kauli yake hiyo hapo nilipobold,labda kama kuna makosa ya kiuandishi,lakini pia kuna makosa madogomadogo mengi tu katika ukatoliki ambayo kwa akaunti yake hii ya Twitter tutaweza kumfikia moja kwa moja.Mwenye uwezo wa kubariki ni Mungu peke yake,yeye kama mwanadamu aliyepewa daraja hilo takatifu alitakiwa kutuombea baraka ya mungu mwenyezi na si yeye mwenyewe kutubariki..
Mbona wazazi huwa wanabariki watoto wao..nadhani inawezekana na akiamua kulaani pia anaweza.. kila mtu anaweza kubariki
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
umenivunja mbavu balaaaaaaaaaaaaa
you know PAPA on twitter i was like eenh...udaku.com at work heheheh
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mbona wazazi huwa wanabariki watoto wao..nadhani inawezekana na akiamua kulaani pia anaweza.. kila mtu anaweza kubariki


Mtoaji wa baraka ni mwneyezi mungu peke yake,mzazi anaweza akakupa baraka zote lakini kama si mapenzi ya Mungu basi ni kazi bure..Na palepale mzazi anaweza akalaani ila kama si mapenzi ya Mungu vilevile laana hiyo itakuwa ni ubatili tu...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Mtoaji wa baraka ni mwneyezi mungu peke yake,mzazi anaweza akakupa baraka zote lakini kama si mapenzi ya Mungu basi ni kazi bure..Na palepale mzazi anaweza akalaani ila kama si mapenzi ya Mungu vilevile laana hiyo itakuwa ni ubatili tu...
Kumbe jibu unalo sasa . . . ni imani yako tu kupokea na kuamini.
Labda kama unazungumzia aina nyingine za baraka i.e zisizo mapenzi ya Mungu (na nguvu za giza ndo zinazokuwa rejected)
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,397
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,397 2,000
Kumbe jibu unalo sasa . . . ni imani yako tu kupokea na kuamini.
Labda kama unazungumzia aina nyingine za baraka i.e zisizo mapenzi ya Mungu (na nguvu za giza ndo zinazokuwa rejected)
heshima yako mkuu. mia
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Mbona wazazi huwa wanabariki watoto wao..nadhani inawezekana na akiamua kulaani pia anaweza.. kila mtu anaweza kubariki
Umenibariki kwa post yako...nami ngoja nikubariki katika sala zangu za kila siku..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
dah...kichwa cha habari kilinifanya nishangae kwa kudhani ni PAPA samaki...
Mie nikajua Papa musofeeee!! Baada ya kupata habari kwamba anaishi kifalme akiwa mahabusu!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Mtoaji wa baraka ni mwneyezi mungu peke yake,mzazi anaweza akakupa baraka zote lakini kama si mapenzi ya Mungu basi ni kazi bure..Na palepale mzazi anaweza akalaani ila kama si mapenzi ya Mungu vilevile laana hiyo itakuwa ni ubatili tu...
Papa kama kiongozi wa kanisa, na kwa mafundisho ya kanisa katoliki ambayo yanaeleza kuwa yeye ni Halifa wa Petro ambaye alikabidhiwa funguo za kubariki na kulaani, basi Papa anao uwezo wa kuwabariki waumini wa kanisa lake.

Kama wewe ni Mkatoliki, aidha umesahau mafundisho, au umeasi, au huamini mafundisho, au la huwa ni mgumu kuelewa, na nakushauri ukafanye malipizi kama utakavyoelekezwa na paroko wako.

Naamini kuna watakaokubaliana nami kuwa baadhi ya makanisa , hasa haya ya Kilokole huwa wanasali wakisema "Tunakubariki Mungu"!...nadhani hapo bwana St. Paka Mweusi ndipo utachanganyikiwa kabisa!!
Usiwaangushe mapaka wenzio bana, eg. Paka mweupe na PakaJimmy, my good broda!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Papa kama kiongozi wa kanisa, na kwa mafundisho ya kanisa katoliki ambayo yanaeleza kuwa yeye ni Halifa wa Petro ambaye alikabidhiwa funguo za kubariki na kulaani, basi Papa anao uwezo wa kuwabariki waumini wa kanisa lake.

Kama wewe ni Mkatoliki, aidha umesahau mafundisho, au umeasi, au huamini mafundisho, au la huwa ni mgumu kuelewa, na nakushauri ukafanye malipizi kama utakavyoelekezwa na paroko wako.

Naamini kuna watakaokubaliana nami kuwa baadhi ya makanisa , hasa haya ya Kilokole huwa wanasali wakisema "Tunakubariki Mungu"!...nadhani hapo bwana St. Paka Mweusi ndipo utachanganyikiwa kabisa!!
Usiwaangushe mapaka wenzio bana, eg. Paka mweupe na PakaJimmy, my good broda!



Hapo tutaendeleza mjadala,sina biblia yangu hapa karibu lakini kilichosemwa ni chochote utakachokifungua duniani kimefunguliwa mbinguni na chochote utakachokifunga na mbinguni kimefungwa,na sikuona kama alipewa mamlaka ya kubariki...
Nitakapokuwa na bibilia yangu nitakutafutia huo mstari ambao nina uhakika unaujua ..
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Hapo tutaendeleza mjadala,sina biblia yangu hapa karibu lakini kilichosemwa ni chochote utakachokifungua duniani kimefunguliwa mbinguni na chochote utakachokifunga na mbinguni kimefungwa,na sikuona kama alipewa mamlaka ya kubariki...
Nitakapokuwa na bibilia yangu nitakutafutia huo mstari ambao nina uhakika unaujua ..
Mkuu St. Paka Mweusi,
Naamini kuna mtu mwenye uelewa wa chini amekuibia password yako na anaitumia kwa siri kubwa.

Kama msitari unasema nimekupa mamlaka, chochote utakachofinga duniani na mbinguni kimefungwa, unadhani maana yake nini? Si uwezo wa kulaani na kubariki? Au mwenzetu unaelewaje?
Naomba unambie uko Parokia gani ili tuwasiliane na Paroko akutafutie Katekista aanze upya mafundisho ya katekisimu.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top