Panya road Alert !

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
10,726
2,000
kuna tetesi kwamba vijana hawa hatari juzi na jana walikuwa wanashambulia kinyerezi na vitongoji vyake,mwenye taarifa zaidi aweza kutujuza zaidi pia; n.b:

Kwa sababu ni moving group ni bora tukawa tunajulishana au kupeana directins wapi kwa muda huu wanashambulia pia iwe rahisi kwa vyombo vya USALAMA kuwafuatilia!!
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,328
2,000
Hii ishu ya kutowadhibiti hawa panya mwisho watasambaa nchi nzima.
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,283
2,000
Wazo zuri sana kupeana taarifa, hawa panya kila kona wanasambaa kama magonjwa ya milipuko
 

mwakibete

JF-Expert Member
Aug 24, 2009
2,987
2,000
Wakuu, baada ya kutoka town, hatimaye nimeconfirm kama hao viumbe walipita kinyerezi maeneo ya kibaga mapema jana.

Na walifanya tishio la kunyang'anya mali za watu hapa kinyerezi mwisho wakati wakikamata njia ya kuelekea malamba mawili, hali iliyopelekea maduka kufungwa kwa mda.

Nawasilisha.
 

isotope

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
2,392
0
Wazo zuri sana kupeana taarifa, hawa panya kila kona wanasambaa kama magonjwa ya milipuko
Kupeana taarifa mbaya kama hizi panya road kutasababisha wengi wawe wanakunya ndani usiku ie self contained ndani choo cha shimo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom